Massage Càn Long Em 369 can long và những điều không thể cưỡng lại

H

hoànggaaa

Thường Dân
Reaction score
0
Chào tất cả ae massagevua.net, nay mr. duy đã trở lại và lợi hại gấp 2. lần này mình repost cho ae trong lần check gần nhất tại cơ sở massage càn long, địa chỉ 558 lê trọng tấn quận tân phú. lần check này đúng là ngoài mong đợi của bản thân mình.Vì mới nghe cở sở này mới nâng cấp và đào tạo lại về cơ sở vật chất và đội ngũ ktv. Nghe giang hồ đồn đại không hay nên mình vác trym qua xem thử thế nào. vì là khách quen nên được giới thiệu cho b.é số 369.
vẫn như sở thích mọi khi mình chọn đi vé thái và được giảm giá100k(có mã code giảm giá).khi bước vào thì được đón tiếp như OBAMA sang Việt Nam.phòng ốc đã được nâng cấp lên 1 tầm cao mới.quá xinh và sang trọng cho bạn nào thích sống ảo chụp choẹt này nọ.
đến phần em nó thì khi bước vào phòng đầu tiên là sự thân thiện và chủ động làm mọi thứ( từ ôm , đùa giỡn, tắm rữa diễn ra rất tốt xinh). em quá xinh so với tình hình thị trường( ông nòa chưa đi thì nhớ lưu số để dành nhé). cỡ em này mà ra đường thì khối ae chết mê chết mệt.sau màn tắm rửa mình nàm úp trên giường cho e xoa bóp kỹ thuật.mạnh yếu đúng chỗ.động tác vừa phải.đặc biệt màn tắm lưỡi của e làm mình ph.e hả hê.làm rất nhiệt tình kèm những cách nói chuyện hài hước vui vẻ.
phần thư giãn thì khỏi nói.e vuốt ve và chiều ae mọi tư thế.thân hình đầy đặn và cuốn hút,cộng thêm sự nũng nịu như người yêu(ae nào chưa người yêu cẩn thận nghiện e nó).liế** ti, tắm lưỡi, đá trứng, lau cột, kẹp xúc xích đầy đủ và bài bản.cảm giác sướ** ngu cả người.kaka.v4 khám phá thoải mái nhé ae.
chấm điểm e nó:
mặt: 9 điểm cho gương mặt xinh lung linh
v2: 8.75 mềm mại và trắng hồng
v3: 9 điểm cho bờ mông quyến rũ
v4: 8.75 rất gọn gàng và sạch sẽ, nước nôi tùy thuộc vào kĩ thuật click le của mấy bác
chúc các bác ngo.n trym

N

Nhỉ nhỉiiii

Bát Phẩm
Reaction score
0
N

Nhỉ nhỉiiii

Bát Phẩm
Reaction score
0
E