Quận 11 Review KTV Massage Ngọc Lan Bé 01 nhìn muốn thọt

A

anh vănnn

Thường Dân
Reaction score
0
cũng ghé ngọc lan mấy lần rồi mà đợt này được bên cskh bên ngọc lan giới thiệu cho 1 bé mới só 01, mới thiệt mấy ông ạ. bé bẽn lẽn bé thẹn thùng bé xinh đẹp làm t rạo rực chịu không được.
được cái bữa đấy đi nhậu về alo liền bên ngoc lan yêu cầu bé liền, mà vừa kịp hứng mấy bạn bên đấy săp xếp liền, đã cái hứng của tui, 10 điểm dịch vụ nha, xong kể tiếp cho nge nè mấy ông
Review sơ bộ cho các bác: ngoại hình 9đ, do gu của t thích to bóp rất sướng, đã tay. ôm thích lắm các ông ạ, vòng 3 nhức cái nách nha, nước nôi lênh láng, bé 01 rên nge nó hứng gì đâu, tiếc là chỉ đc từ a đến á chư k có đến z, bé mới có khác em bé khít lịt, sạch sẽ thơm kkkk
Vào xông hơi 1 lúc ra đã thấy bé đợi sẵn mình bên ngoài. Vẫn như lần trước chưa kịp nói gì thì bé đã mân mê làm mình không kìm được lòng ôm ấp cháo lưỡi các kiểu thì bé dẫn vô bồn sục. Thường mình không có out ở trong bồn nhưng lần này phải nói là lưỡi của bé quá điêu luyện làm mình out ngay 1 shot.

Sau bé dẫn lên giường để mát xa khỏe. Dù mục đích là mát xa mệt nhưng bé mát xa khỏe rất ok, làm rất kỹ càng cẩn thận. Khúc này mình enjoy thôi vô cùng thoải mái.

Trong lúc mát xa khỏe bé đã vài lần nhá hàng làm không chịu được, thế là bé dẫn ra phao để thi triển kỹ năng. Bé khá dâm, nhiều skill và chiều khách. Đỉnh cao trườn thái và em đã ra trong thế 69. Xong ra ghế nghỉ ngơi trò chuyện mà tay bé vẫn không tha, làm mình lưu luyến.

Sẽ tiếp tục trải nghiệm và còn gặp lại 01 =))) Bác nào thích to và dâm thì rất nên trải nghiệm với bé.

Cảm ơn Massage Ngọc Lan đã mang em đến với tui , chúc anh em sức khỏe tốt để thăm các bé dài dài.

H

Hanthaitu

Thường Dân
Reaction score
0
De thương minh dây

T

Toàn teen123

Thất Phẩm
Reaction score
0
Ngoan xinh lắm