Tân Phú Review KTV Massage Vinh Tiên Lên đỉnh cực sướng cùng bé..." Kẹo ngọt 11"

N

Ngẫm Coffe

Thường Dân
Reaction score
0
Tuần này đi trải nghiệm ở nơi mới khá xa nhà nhưng rất mãn nguyện, sau vài tiếng ngồi luớt các group massage và bên tele, tìm một hồi thì thấy cơ sở bên Vinh Tiên mình bấm vào và tìm hiểu... Uầy các bé ở đây khá ngon lành và ổn áp. Sau một hồi tham khảo và lướt lướt xem hình mấy bé, mình chọn ngay em số 11 (con cún nhỏ..), thế là mình đặt luôn, Bé này khá là dễ thương với gương mặt khả ái. Sau đó mình thay đồ và chạy thẳng qua massa Vinh Tiên luôn cho nóng.

Đến nơi gửi xe cho bảo vệ mình đi vào trong thì được một anh phục vụ mời vào phòng Foot (phòng chờ)...nay đi khách khá đông có 4, 5 bác đang ngồi chờ 😑. Mình ngồi uống nuớc một chút do đã đặt trước nên mình được ưu tiên lên phòng trước. Sau đó mình vẫy tay chào các bác "...Em xin phép đi trước nhé..😁😁...".
Ra quầy được cô bé thu ngân xinh xắn tư vấn dịch vụ qua một lượt, ở đây dịch vụ đầy đủ đa dạng thoải mái để cho các bác lựa nhé. Còn mình chọn ngay gói " Vip Vinh Tiên.. ". Sau khi thanh toán xong một anh locker dẫn mình lên lầu, bước vào phòng bé đã ở trong chờ sẵn và đang sửa soạn đồ tôi chào bé rồi thay đồ ra xông hơi. Khúc này phòng ốc rộng rãi có xông khô xông ướt đầy đủ nhé các bác. Phòng xông khá sạch sẽ xông hơi không quá nóng tạm ổn xông lâu mồ hôi mới ra nhiều được cái phòng khá đẹp và sạch sẽ trên tuờng có tranh nhìn rất ổn áp kết hợp cùng đèn màu mờ ảo.

Sau 10 phút xông hơi buớc ra bé lại lau khô người cho tôi, nay bé mặc bộ đồ y chang trong hình khá xinh đẹp thân hình cân đối mặc dù không phải mình dây, chiều cao chắc tầm 1m56 sau khi lau khô tôi lại ghế ngồi bé xà vào lòng rồi tiếp theo chúng tôi tâm sự cùng nhau. Bé nói chuyện rất vui vẻ nhiệt tình nuớc đầy bé dẫn vô bồn chiến hiệp 1

MS khoẻ: đấm bóp đầy đủ bài bản đặc biệt bé 11 bấm huyệt rất chi là sướng nhé các bác. Bác nào muốn massa bấm huyệt thì đi bé 11 là đúng bài nhé.."trời nó đã gì đâu...🤪.. "
MS mệt: hiệp 2 bắt đầu vì bên đây được 2 shot nên chiến tiếp bé bắt đầu chà thái từ trên xuống và ngược lại rồi đến trườn nuru tôi tranh thủ khám phá cơ thể nuột nà của bé làm bé rên lên từng cơn khiến không khí càng thêm hưng phấn, cuối cùng qua 69 bé BJ +HJ, do tôi lâu ra nên bé làm hơi lâu gần 30 phút cũng kết thúc bé CIA không sót giọt nào. Nằm nghỉ ngơi tắm lại ra về nói chung lần đầu đi bên đây cơ sở vật chất sạch mới và đẹp, còn bé thì khá ổn áp đáng để đi vì bé rất hiền và nhiệt tình.

Ms: 11 (bí danh: Kẹo ngọt)
V1: 8/10 vừa tay, săn.
V2:8/10 ôm gọn da mịn mát.
V3:9/10 to tròn, mẩy
V4:9/10 thơm tho, nhiều nước

Skill khỏe 10/10
Mệt: 9/10 bé khá chiều khách ,full sv
Cách nói chuyện: 8/10 gần gũi, dễ thương như người yêu.

Tip+tip:1.700k. (Đã bao gồm chiết khấu 30%)

L

Luân baber

Thường Dân
Reaction score
1
Có thật ko fen để tui còn thử. Tui khoái massa khỏe lắm.

• Like
Reactions: Tí bán bí
T

Tí bán bí

Thường Dân
Reaction score
0
Có thật ko fen để tui còn thử. Tui khoái massa khỏe lắm.
Có thật nha fen hôm qua tui mới đi bé xong. Massa ko chê vào đâu được đâu nha

H

Hưng Lỏ chỏ

Thường Dân
Reaction score
0
Nghe thích thế để hôm nào rảnh vào test tay nghề bé này xem sao.

T

Tám nghiệp

Thường Dân
Reaction score
0
Ước được 1 lần đi massa

C

Chung Viro

Thường Dân
Reaction score
0
Chuẩn massa khỏe là đây. Bé này đấm bóp cực tốt nha

T

Tú đội QN

Thường Dân
Reaction score
0
Kỹ thuật massa đỉnh nha. Bấm huyệt bẻ khớp quá đã

P

Phong Vlog

Thường Dân
Reaction score
0
Chiều khách đủ mọi tư thế nha quá là dễ chịu.

A

A Sáu Quận 3

Thường Dân
Reaction score
0
Hôm qua mới ghé lại gặp bé này làm ok nhé.

A

Anh Ba Lắc

Thường Dân
Reaction score
0
Tối qua mình mới ghé xong! Tại nghe report đấm bóp là thích rồi!!! Gặp mình dân lao động tay chân nên hay nhức mỏi nữa! Em đấm tay nghề cũng rất đuợc nha! Nói chuyện cũng dễ thuơng nữa! Công nhận xong Tối về ngủ giấc thật ngon luôn!! Hẹn lần sau sẽ lại gặp em!

K

Kiệtlặc123

Thường Dân
Reaction score
0
Bé nay làm tình ôi pheeeeee ê nước như đập thủy điện kkk

V

Vôtư123

Thường Dân
Reaction score
0
Ulatroi gặp nhau rồi thật khó lìa xa moá làm tình từ bồn tắm ra tới ghế luôn ktv vinh tiên Qá đỉnh

V

Vựa trái cây

Thường Dân
Reaction score
0
Khoái nhất lúc bé bấm huyệt trời ơi nó đã. Ko chê vào đâu được.

B

Bánh Giò

Thường Dân
Reaction score
0
Chiều khách dữ lắm nha ko chê vào đâu được.

P

Phèn Phèn

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này dâm lắm thoải mái dễ chịu nữa

N

Ngọc Văn 91

Thường Dân
Reaction score
0
Nói về làm tình thì bé 11 làm đúng đỉnh.

K

Kiu Quá bự

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này mới vào mà đắt khách khiếp. Mỗi lần vào toàn phải chờ ko à.

T

Ti Chịu thua

Thường Dân
Reaction score
0
Mạnh dạn lần sau vào check bé này mới được. Nghe bác review sinh động quá.

C

Chính trực

Thường Dân
Reaction score
0
Kỹ năng massa của bé này đỉnh, bấm huyệt đã thật.

M

Mưa bụi 88

Thường Dân
Reaction score
0
Vó tắc thiên dâm vậy mà cũng phải chào thua zs bé này. Ko còn gì để tả mãi đỉnh.

Top Bottom