Massage Vinh Tiên 163 vinh tiên - Kỹ thuật Cực Tốt

D

Dâm cực Phẩm

Thường Dân
Reaction score
0
hôm nay ăn cái lẩu dê 5 phát bên bình trị đông à
dc thằng em đi phát cad giới thiệu về masa vinh tiên ở văn cao
đang hứng thú nên đi thử qua đó.
đc thằng em xếp cho em 163 . da trắng hồng mịn màng. dáng em mình dây . kết nhất cặp ngực trắng và to. em này chà thái thì hết bài. ước gì con ng yeu em có bộ ngực vĩ đại như thế. trường hợp này em xin đc ăn cả vỏ các bác ạ. ngọt nước lắm nhé. lếu lều cảm giác rất dô mốt luôn nà.

H

Hoàng Tử Hay Dỗi

Thường Dân
Reaction score
0
Ngon v bác để xíu ghé coi như bác nói k

0

0.903503675

Thường Dân
Reaction score
0
Tắt điện cái con đĩ mẹ mày đ* m* PR cho lắm vào lũ lòn mất dạy , toàn mấy con hàng chuyển giới ám ảnh vãi nồi

H

Hamskik

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này mới bên Vinh Tiên nè phê lắm

K

Khang Moon

Thường Dân
Reaction score
0
Em này tui đi rồi,ngon lắm nha mấy bác

M

Mr Baby

Thường Dân
Reaction score
0
Nhất e này luôn

D

Dâm cực Phẩm

Thường Dân
Reaction score
0
Tắt điện cái con đĩ mẹ mày đ* m* PR cho lắm vào lũ lòn mất dạy , toàn mấy con hàng chuyển giới ám ảnh vãi nồi
vậy thì bạn đi chỗ nào rồi . mình đi thấy ok lắm mag

N

nano

Thường Dân
Reaction score
0
ngon bổ rẻ là đây

B

Bé Long 2

Thường Dân
Reaction score
0
T

Thích làm vua

Thường Dân
Reaction score
0
Cảm nhận của tôi về số 163 . bé này người nhỏ nhỏ mũm mĩm da trắng mà đặc biệt lầy .tui thích tính cách bé này ghê.

T

thần bu đại hiệp

Thường Dân
Reaction score
0
bé này thấy lm oke lắm nè

T

Tan thuy hoang

Thường Dân
Reaction score
0
Tay nghề ôkê, mặt xinh, nói chuyện dễ thương nhưng mà được cái là dú bự vaĩcảlonz, zô vinh tiên book bé này là phải chơi chiêu kẹp xúc xích mới đúng bài nha

L

Long nhat nguyen

Thường Dân
Reaction score
0
cũng dc ae giới thiệu và cũng đi mxa nhiều nơi,quán này cũng gần nhà mình dang ngồi cafe với og a tính rủ og đi mà lại có việc nên đành đi mình z,tới nơi dc đón tiếp nồng nhiệt vào quầy tiếp tân dc giới thiệu vé six and nine nên chọn thử cho biết ngồi chờ xiu thì dc đưa lên phòng thì e nó ở trong phòng rồi nhìn cũng dễ thương vui vẻ,phòng ốc cũng ok <> mình đốt cháy gian đoạn kêu e thư giản lun thì e nó sexy tuốt tuồn tuột nhìn là sáng mắt rồi.bắt đầu ha là e nó chà ngực kết hợp miềng lưỡi đi khắp cơ thể như kiến bò tê tê phê phê s ah các bác.tới màn kịch tính là e xoay đầu kiểu 69 thì khỏi nói luôn đố og nào kiềm chế nổi chỉ biết nằm mà tận hưởng.dánh giá chung ok về mọi mặt lần sau vào sẽ ghé chọn bé 163 này tiếp để về giới thiệu ae vào chơi đã có chỗ mới đễ street cho những ngày mệt mỏi.

Đ

Đời như mơ

Thường Dân
Reaction score
0
Mình ở Biên Hòa nhưng tháng nào cũng ghé Vinh tiên ít nhất là 1 lần ! 2h trưa hôm qua mình có ghé và đi vé Thái , thật may mắn chọn được mới toanh của quán . 😍 ! Dáng mình dây vòng nào ra vòng đấy , nước da trắng ngần , nụ cười tỏa nắng răng có đính đá ẻm cười 1 phát làm tui chết ngất !
Lúc tắm cho mình xong ẻm nói anh lạnh hả , mình trả lời ừm hơi lạnh xíu vậy là em ôm chặt lấy và nói nhỏ vào tai ấm hông anh ! Ôi hạnh phúc vl . Về màn massage khỏe hơi yếu xíu do người mới nên không sao !
Đến phần massage mệt nè tôi phải nói với mấy ông là quá tuyệt vời , tuy V1 cam quýt nhưng vừa tay bé làm Thái đưa tôi lên trời mây lúc nào không hay , V1 bé khám phá khắp cơ thể tôi không chừa ngóc ngách nào , khi đi ngang qua cậu nhỏ bé nuốt trọn thằng nhỏ, cái lưỡi hư hỏng làm tôi đê mê giựt giựt mấy phát ! Chịu không nổi 10p out trong sự sung sướng ! Ra về sẽ gặp lại bé lần sau nhé .

D

Dâm dâm cô nương

Thường Dân
Reaction score
0
Không đăng không được các bạn ạ. Sướng thằng nhỏ đã đành. Sướng tinh thần nữa. Chịu sao nổi. Công nhận bé 163 này làm quá nhiệt tình, tỉ mỉ. Còn combo thêm phần xinh xắn dễ thương. Body thì chuẩn không cần chỉnh. Tôi nói vậy thôi, chứ ai không đi đừng hối hận nha❤️❤️❤️❤️❤️❤️

L

Long công tử

Thường Dân
Reaction score
0
Không phải nói chơi chứ tôi rất hài lòng về Massage Vinh tiên .Bé 163 Kĩ năng mấy bé thì điêu luyện, phê hơn cả vợ. Cứ tưởng có 1 vài bé được, hoá ra nhiều bé quá oke. Mới đi thử có mấy bé trên mà ưng quá trời ưng luôn. Miếng ngon đâu thể giữ 1 mình được. Share cho mấy bạn biết nha. Vừa nói vừa nghĩ lại mấy bé mà nứ*g hết cả rồi. Thôi tôi trốn vợ đi tiếp đây. Ai qua 37 văn cao ae giao lưu đi😍😍😍

T

Tìm em trong đêm

Thường Dân
Reaction score
0
Hôm nay mình canh giờ để đi giải tỏa.hihi.dc mấy cao thủ đã đi rồi chia sẽ lại em 16.em nói thiệt chứ hôm nay e đi em 163 k còn gì để tả dc ạ.phê như con tê tê luôn mấy bác.

Đ

Đại gia tân phú

Thường Dân
Reaction score
1
Công nhận bé 163 làm tôi có tình cảm
A k biết sao từ khi gặp e, a lại thấy cuộc đời a xuất hiện 1 niềm vui nhỏ sau mỗi tuần làm việc mệt nhọc. 163 à, e k chỉ xinh mà e còn có cái thứ gì đó gọi là kĩ năng tuyệt đỉnh. A k biết ai chứ e làm là a phê quá phê luôn, nhất là lúc làm tình, cái miệng e nó điêu luyện dễ sợ, ẻm còn làm 69 nữa chứ, mà đã làm là quên hết đường về

D

Dâm dâm công tử

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này tôi cũng mới đi hôm kia . Chia sẽ lại cho các bác về bé 163
Thú thật với mất bác, mình tham gia diễn đàn đã lâu nhưng kinh nghiệm RP còn chưa có. Nay thấy có giải thưởng khi viết bài nói về cảm nhận chân thực của khách nên mình lên kể lại 1 lần chơi phải nói là trên cả chữ tuyệt vời.
Chuyện là hôm qua mình có trúng con lô, dẫn bàn bè anh em đi nhậu 1 chầu, 37 văn cao thẳng tiến. Khác lạ gì nữa thái độ ân cần niềm nở của lễ tân cho tới phục vụ. Thật sự ai mà khó tính mấy khi gặp ekip lễ tân và phục vụ của Vinh tiên thì cũng sẽ mềm dịu lại. Lên thì vẫn như thường lệ mình lấy vé Thái. Cầm Ipad lướt qua lại thì ái chà có bé số 163 này chưa thử này là mình book bé luôn xem sao.
Phục vụ đưa lên phòng bước vào thì thoang thoảng mùi hương lâng lâng cũng với men bia cũng hơi thấm làm sự hưng phấn càng dâng cao. Đứng trước mặt là 1 bé xinh xắn mặt tròn trĩnh với nụ cười đớp hồn người nhìn. Bé khẽ nói em tắm cho anh trai nha, chu cha cái giọng ngọt lịm vậy thì sao chịu cho nổi đây trời.
Tắm bé tắm rất kỹ cả thằng anh cả thằng em bầu ngực cứ lắc qua rồi đưa lại làm mình xíu nữa thì phọt luôn rồi. Bé cũng không quên bonus cho thằng em vài cái hôn nữa.Lấy tay mân mê Z* be 1 cái bé khẻ cười nụ cười râm đảng nói anh hư lắm nha. ui chu cha nghe mà đã tai.

Tắm xong tới màng đấm bóp tay bé lực vừa đủ không mạnh cũng không yếu nằm tận hưởng trong đê mê sung sướng, cảm giac mỏi mệt có lẽ không còn 1 tí nào nữa, vừa xong bé nói tiếp vào phần chính nha anh.
Bé cởi hết đồ mỏng tanh đang mang chao ôi đôi đào tiên căng tròn 2 cái nhũ hoa hồng bững như gái đôi mươi,cặp mông cứ như có tập Gym vậy kích thích vô cùng. đổ dầu thái lên người bé lấy đôi đào tiên mân mê rồi trườn khắp người đi tới đâu mình rần rần trong người tới đó.Chịu không nổi nữa đành kéo bé lại ngậm chắc đầu Ti nút trong sung sướng lúc đó bé rên nhẹ cứ như JAV vậy. tay mình thì đưa vào cái suối nguồn cảu bé nước tuông trào ra từng dòng từng dòng Âm Thủy ấm áp trên ngón tay mình, bé bắt đầu rên lơn hơn tạo nên âm thanh của sự dục vọng cực độ. Bé bắt đầu đổi vị trí đưa miệng xuống BJ lưỡi quấn chặt đưa ra rồi vào, Kỹ năng lưỡi và tay của bé quá tuyệt vời làm mình chịu không nổi nữa được 15p đành chào cờ chịu thua. Tuyệt vời 👌

T

Thích lếu lều

Thường Dân
Reaction score
0
163 thì chuẩn không cần phải chỉnh rồi
Chỉ mặc đồ sương sương mà nhìn ẻm như 1 model. dáng cao điện nước đầy đủ, da trắng, mặt xinh mà đặc biệt là khoản làm tình thì ko lời nào mà diễn tả được, chỉ 1 câu TÔI CHẮC CHẮN SẼ QUAY LẠI

Top Bottom