Review KTV Cây hàng Hot Massage Ánh Dương SBD 19

Giới thiệu ktv massage hot trong chi nhánh
M

Massage Ánh Dương

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Chào các ae đồng dâm !
Vừa hay hôm nay nhận được 1 mã code giảm giá 20% trên diễn đàn nên tranh thủ ph.e pha nhanh với mấy thằng cốt rồi ghé 40 cầu xéo ph.e tiếp với cục cưng 19 .
Không phải chờ đợi lâu , mình vào phòng chưa được 5p thì ẻm bước vào , dáng vẻ xinh tươi hiện ra trước mắt , em đến gần đặt một nụ hôn lên môi rồi hỏi mình đã xông hơi chưa , mình bảo chưa , anh đợi em nảy giờ , em cười rồi cởi quần áo mình ra đưa vào phòng xông , đến đoạn sau là màn tắm cùng nhau , lông tơ còn phải dựng huống chi là thằng cu .
Massage khỏe đấm bóp kiểu con gái nhẹ nhàng nhưng vẫn có đủ lực cho cả cơ thể mình , trườn thái kích thích đến tận tóc gáy , em từ phía sau cho đến phía trước , không những thằng anh được trườn mà cả thằng em còn được bonus thêm mấy chiêu massage . Không thể nói nhiều thêm để đi nhanh và sâu vào relax , em gọi mình là cục vàng nghe cưng chết được và sau đó cảm nhận từng chút đường lưỡi của em lướt qua , thư nào thư nấy được chạm và cảm nhận rõ ràng qua từ chút một . Dần dần em hiện rõ ra bản chất của một yêu nữ thứ thiệt , với dáng vóc và sắc xinh em quyến rũ làm mình mê mệt . ( vì mình đi vé vip nên thư giãn ẻm sẽ NUDE bản full HD không che luôn nha mấy ae )
Em đưa tôi đến với thiên đường khi lưỡi của em chạm vào cậu b.é đang chực chờ , em hôn nhẹ lên nó rồi lick quanh nó , làm nó phấn khích vương cờ rồi lại bị nằm gọn trong miệng em . Kiểu như lực bất tòng tâm , buông tay chịu trói , nhưng cứ chiến đấu dù cho có ra sao . Tới màn 69 thì ngự* tấn công mông lại bắt đầu phòng thủ khiêu khích mình vô bờ bến . ngự* em đè thằng b.é không chừa chút nào đường thở , rồi chuyện gì đến cũng sẽ phải đến , nó chịu hết nỗi cuối cùng cũng khóc ướt đẫm ngự* em . em còn kèm câu * Thương hết sức * . Xong xuôi em tắm lại cho mình và nằm tâm sự mỏng đến hết giờ .
Không uổng công mình phong em làm mỹ nhân ánh dương .

Hẹn gặp lại cục cưng 19 .

M

Massage Ánh Dương

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Bé này hết nước chấm nha anh em ạ

B

Bat hai

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Hôm qua đi thử nghe bé mới vào chanh thủ liền , đúng ko làm tui thất vọng thiệc ae ơi quá đã

C

Cô Péee Sài gòn

Thường Dân
Reaction score
0
Cực đỉnh ánh dương

L

Lê Minh Hải

Thường Dân
Reaction score
0
Siêu phẩm tháng 3 được ra mắt tại ánh dương
Không làm anh em thất vọng đâu nhé

A

Anh hào24

Thường Dân
Reaction score
0
Đây là gu tui bé làm nhiệt tình không hối thúc nói chung là oke lắm anh em ơi

A

anhbachanrau

Thường Dân
Reaction score
0
Con vợ quốc dân của ae mang tên 09 đây rồi bé này dễ thương ,massage vừa đủ lực chà thái làm các anh đê mê bé này đc cái body nóng bỏng đúng là hàng nóng của ánh dương (40 cầu xéo) qua trãi nghiệm ngay và luôn nghe ae

N

Nguyễn Trung Sơn

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này dễ thương,dáng đẹp, làm cũng dì cũng tốt hết quả là k sai với lời đồn

H

Hembit

Thường Dân
Reaction score
0
Mạnh dang cho bé này 10 điểm luôn nha ae

M

Massage Ánh Dương

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Quả thật là 1 siêu phẩm đến từ ánh dương cầu xéo không có chổ nào chê

M

Massage Ánh Dương

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Cây hàng HOT nhất Ánh Dương thời điểm hiện tại

A

anhbachanrautuoi

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này thì còn gì phả nói cứ phải gọi là bá cháy lm tình các anh điên đảo bé này v1,v3 thì cứ phải gọi là siêu to v2 thì vừa tag nghề oke

V

Viet pham 123

Cửu Phẩm
Reaction score
1
Bé ngon quá ae . Làm bài bản nhiệt tình nữa

A

Anh hào24

Thường Dân
Reaction score
0
Siêu phẩm ánh dương, làm tốt nhiệt tình không có chổ chê

M

Massage Ánh Dương

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Hàng bén ánh dương anh em ghé trãi nghiệm

C

caubemoilon

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này đúng là hàng nóng của ánh dương vòng nào ra vòng đó mà to nữa á chứ phả gọi là hết sảy tay nghề ok lắm ae

L

Lí Minh Thanh

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này số 1 , làm nhiệt tình, vui vẻ,dễ thương lâu ngày k đi đi 1 lần là muốn gặp em miết luôn
Đáng để anh em đến trãi nghiệm

V

Viet pham 123

Cửu Phẩm
Reaction score
1
Con số mang đến thương hiệu ánh dương luôn . Sẽ là mối ruột của tôi hehe

Top Bottom