Massage Đồng Đen 03 quả đào tiên

H

Hoàng erik

Thất Phẩm
Reaction score
9
Hôm nay cao hứng và vừa trúng hợp đồng béo bỡ với đối tác nên tự thưởng cho mình 1 chuyến giao lưu nhẹ. Lâu ngày chưa đi massage . Lại là massage Đồng Đen quen thuộc là điểm dừng chân thư giãn.

Nhìn màn hình ipad lướt lên lướt xuống thì thấy kết kết số 03 trong hình có vẻ ngọt ngào với nét mặt ngây thơ nên chọn xem như thế nào biết còn review cho ae nữa.

5p sau đó thì lên phòng với em, em đang lúi cúi trong phòng chuẩn bị các thứ, thấy mình vào em giật mình ríu rít chào hỏi, từng cái xông hơi từng cái tắm được em dẫn dắt rất hài lòng, không gấp gáp vội vã, nói chuyện lại dễ thương, mọi thứ trở nên qua đi 1 cách nhanh chóng, mới đó đã xong tất và lên giường thư giãn với em.

Massage khỏe chấm điểm du di thì em làm tốt và đủ độ tê của cơ thể mình, với nhiều trò bẻ khớp kêu liên tục, nên gân cốt hồi phục đôi 3 phần sức lực

Masasge thái đưa mình lên từng cung bậc cảm xúc, những cái chạm rồi đến ti xoay + ngự* lăn đều trên người mình làm mình 1 phát lên mây, sung sướ** tột độ, mặc dù vừa nhột khi em chạm đến điểm yếu nhưng vẫn sướ**, khi được nhìn ngắm trọn cặp đào của em thì mình chi biết xin làm tề thiên hái đào ngay, Không ngờ có thêm nhiều thứ khác còn hấp dẫn hơn, chỗ bí hiểm nhất luôn sỡ hữu những gì xinh đẽ nhất, tay đưa vào trong thì đã cảm nhận được sự ấm áp và mịn màng của tạo hóa dành riêng cho em, không thưởng thức có vẻ hơi uổng nhỉ, thế 69 đã được trải nghiệm khi em đi vào phần thư giãn, lưỡi em quấn lấy thằng nhỏ vô bờ bến, 2 hòn bi chạy qua lại liên tục theo từng đường lưỡi của em, mình thì chăm sóc riêng cho cô b.é của em,thích thú vô cùng.
Phần cuối ae vào trải nghiệm thử đi
-Tươm tất quần áo sau khi tắm xong, xuống quầy thanh toán đầy đủ và về thôi.

N

Nguyễn minh tâm 123

Thường Dân
Reaction score
0
Né này đúng siêu phẩm của bên đồng đen luoin

P

Pon tiên sinh

Thất Phẩm
Reaction score
7
Dễ thương thêm cái v1 to