Massage Sài Gòn Star 089 không làm anh thất vọng khi chọn em

T

Thanh nhí 59

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này vừa làm bên đây nha ae , các chú nên trải nghiệm sớm đi nha bé ok phết đây , đá trứng c.út , s.út bình xăng con thì tuyệt vời
Qa đi mấy em nó làm quên cả lối về

P

Phong văn lê

Thường Dân
Reaction score
0
Ae tôi vừa phát hiện ra 1 địa điểm lý tưởng để ae đi xả stres đậy ạ ở saigon star quận 3 nhé sự tình là hôm qua có ghé đây xông hơi massage thì đc mấy a sếp cho 1 bé 089 ta nói ngây ngây con gà tây luôn 3 vòng cằn đét còn về phần kỹ năng massage thì rất là chuyên nghiệp ân cần như người luôn ạ b* liế** hết bài bản rất thoái mái khuyên ae nên ghé trãi nghiệm thử nhé

S

Sangg XK 59

Thường Dân
Reaction score
0
Bữa giờ có mấy em mới đó ae. Qa trải nghiệm đi ngon ngọt trẻ đẹp lắm

Đ

Đang hoàng nguyễn

Thường Dân
Reaction score
0
Sáng sớm có ông bạn nước ngoài rủ đi xông hơi massage để giải bia rượu thì có ghé saigon star quận3 thì đc mấy chú quản lý sếp cho 1 bé 089 ta nói em nó rất là dễ thương xinh đẹp dù là sáng sớm nhưng e rất nhiệt tình pv tận tình làm sung sướng hết cả người khuyên ae hôm nào có dịp thì ghé trãi ngiệm nhé

P

Phước văn nguyễn

Thường Dân
Reaction score
0
Mới khám phá 1 nơi ăn chơi hết nước chấm luôn ae ơi ở saigon star quận3 nè ta nói cảm giác làm vua nó sung sướng tận cùng vì đc cả 2 bé pv như ông vua thật khá ấn tượng với bé 089 vì e rất là xinh xắn dễ thương và cách pv thì khỏi phải chê vào đâu đc luôn ae ơi b* liế** các kiểu đủ mọi tư thế thì chỉ có nước là phụt thui ae nào có muốn trãi nghiệm thì kêu bé này nhe

T

Tony nguyễn FC

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này mới đó mà kinh nghiệm khỏi bàn cải luôn chiều khách số 1 luôn

N

Nhật nguyên lê

Thường Dân
Reaction score
0
Quá tuyệt vời cho 1 lần trãi nghiệm massage xong hơi ở saigon star quận3 các ông ơi chuyện là hôm qua có hơi men trong người nên đi massage thì gặp đc em 089 em nó 3 vòng căng đét b* liế** thì nhiệt tình làm tới đâu là rung người tới đó ae ơi khuyên ae có dịp nên ghé trãi nghiệm thử nhé

C

Cao hùng Phong 66655

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này thì vui vẻ nhiệt tình khỏi chê

K

Kimhuy123

Thường Dân
Reaction score
0
1 ngày sung sướng cùng 089

N

Nguyễn hoàng hữu

Thường Dân
Reaction score
0
Xin chào ae tôi vừa khám phá đc 1 nơi sung sướng nên chia sẻ với anh em đây chuyện là đêm hôm cuối tuần cho nhậu nhẹt với đồng nghiệp hơi sỉn thì có ghé saigon star quận 3 xông hơi massage cho khoẻ người thì đc sắp sếp cho 1 bé 089 ta nói e nó dáng cao đầy đủ điện nước mà lại còn dễ thương nữa chứ rất là chỉnh chu quan trọng là cách pv rất là điêu luyện b* liế** tới đâu là rung người tới đó nhe ae có dịp ae nên ghé trãi nghiệm thử đi sẽ biết cảm giác lên đỉnh là như thế nào

H

Hoainiem678

Thường Dân
Reaction score
0
Quá đỉnh luôn không thể quên được em ấy

M

Minh tân 761

Thường Dân
Reaction score
0
Có mấy em trẻ đẹp nhiệt tình lắm ae qa chọn đi

V

Vuhai789

Thường Dân
Reaction score
0
089 không làm anh em thất vọng

N

Nguyễn hoàng nguyên

Thường Dân
Reaction score
0
Xin chào các chiến hữu thích đi massage xông hơi mình vừa ghé trãi nghiệm dv bên saigon star quận 3 thì book đc bé 089 ngoại hình cao gáo trẻ trung lại còn dễ thương hết nước chấm ae ạ kỹ năng bé thì rất chi là thượng thừa liế** tới đâu là rung người tới đó em nó rất nhiệt tình chăm chút như ng yêu có dịp nên ghé trãi nghiệm thử nhe ae

N

Ngochung456

Thường Dân
Reaction score
0
089 ciA tới đỉnh luôn

N

Nguyen huu thong

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này xinh vl ae ạ

X

Xuân nguyên 591

Thường Dân
Reaction score
0
Chiều thử sáu sau khi đi làm về mệt mỏi thì có hứng ghé vào Saigon Star để thư giãn và xã stress. Tới nơi thì có phục vụ ra đón đưa mình vào thang máy lên lầu 9 . Mình chọn vip saigon star check code , rồi phục vụ đưa iPad để chọn khá là nhiều số mới. Nhìn qua 1 lượt thì đập vào mắt mình là bé 089 hợp gu nhất với minh nên chọn ngay và luôn. Vào phòng tranh thủ xông hơi xíu tầm 10-15 phút thì bé bước vào... Eo ôi dáng cao với gương mặt xinh cực dễ thương lắm luôn.

Bé chào mình và lại bắt chuyện với mình. Giọng nói siêu ngọt nghe là muốn ôm hun 1 cái liền. Sau đó cả hai cũng nhau đi tắm. Bé nhẹ nhàng dìu mình vào tắm chung. Sau một 1 hồi ôm ấp nâng niu quấn lấy nhau trong bồn tắm thì bé đưa mình lên giường để tiếp tục phục vụ..

Massage khỏe: Bé đấm ổn đủ bài và có lực . Đặc biệt là có đắp túi thảo dược hút hết những chỗ nhức mỏi , phần cổ vai gáy rất phê và dễ chịu fê fê

Massage mệt: Sau khi đấm bóp xong bài khỏe thì cũng đã đến lúc đến phần háo hức nhất massage thái bé làm mình rất phê rất phiêu skill đi lưỡi sướng rân người kèm theo tiếng rên của bé giống như trong phim lợn . Cuối cùng thì mình vào thế 69 và chết mê chết mệt với phần BJ của bé và thằng em mình đầu hàng trong sung sướng....

CSVC: 7/10

Số báo danh : 089

Face: 09/10 xinh, dễ thương, mặt sắc nét nha , bé mà cười nhìn truỵ tim lun

V1: 7/10 zin nguyên bản + xoa phê căng cực + đẹp

V2: dáng cao Có da có thịt + điều người rất hợp gu mình

V3: ổn định nhìn là muốn nhún liên.

V4: Thì đụng đến đầu là nước đến đó.
Bé này ca mấy h vậy ae

T

Tieubao567

Thường Dân
Reaction score