N

né anh ra

Thường Dân
Reaction score
0
Hôm nay đi nhậu về , tui có ghé qua massage Ánh Dương ( cầu xéo ) , nghe ae review bên chỗ này nhiều hôm nay mới có dịp ghé trải nghiệm . Ứng tượng đầu tiên của tui là từ phục vụ đến lễ tân rất nhiệt tình giới thiệu đầy đủ , tui thì chọn vé Vip ánh dương . Ngồi uống trà đợi khoảng 5p thì được phục vụ tận tình dẫn lên phòng , ở phòng trong thời gian đợi b.é xuống thì tui có xông hơi khô , xông hơi ướt các thứ . Xông được tầm 10p thì b.é vào , ôi chao ơi ! b.é dễ thương nhiệt tình vô cùng các ông ạ . Body chất lượng thì khỏi bàn cãi , cái body làm tui khó quên được các bác ạ vòng nào ra vòng nấy , b.é rất ân cần dịu dàng mát khỏe trước đấm bóp tới đâu là tê tái tới đó kh chê vào đâu được . Đến phần mát xa mệt thì ôi thôi r, kiến bò trườn Thái đủ các kiểu kèm tiếng *** nhẹ đê mê , rồi quay đầu lại làm kiểu 69 nó tới đâu luôn đó trời ạ Nhìn gương mặt em click ti mà chịu ko nổi , sao có thể lên đỉnh tới như vậy chứ các ông . Còn về việc chăm sóc thì khỏi bàn cãi rồi ha Chấm điểm nhiều rồi nên lần này xin phép bỏ qua , chỉ biết em là nàng thơ gây thương nhớ mà chưa ai thay thế được , nhưng vẫn phải nói là 10/10
- Ghé Ánh Dương nhất định phải thử bé 1 lần anh em ạ . bé này là KTV 05 nha anh em

Top Bottom