Massage Ngọc Lan 38 Cô em 2k6 đến từ An Giang

V

vancuong124243454

Thường Dân
Reaction score
0
Hôm nay đang đi nhậu với đám bạn, thì tụi nó bỏ mình tôi ở lại bơ vơ vì bị người yêu gọi về sớm. Cay là tôi không có người yêu các ông ạ. Thế là xách xe đi vòng vòng rồi vô tình nhìn thấy MASSAGE NGỌC LAN với dòng chữ ưu đãi đặc biệt vô vùng nổi bật va phải cặp mắt tôi. Không chần chừ, tôi liền ghé vô thử. Không gian rộng rãi, sang trọng. Nhân viên nhiệt tình đón tiếp khách hàng. Sau khi tham khảo dịch vụ, tôi thấy giá vé khá hợp lý. Tôi thanh toán rồi nhân viên dẫn vô phòng thư giãn để sắp xếp phòng. Nào là nước, trái cây, bia, rồi cái cách mà các bạn ở đây nhiệt tình hỏi han làm cho mình rất hài lòng. Đợi chừng 7-8 phút phòng và các em gái gái đã chuẩn bị xong. Phòng massage ở Ngọc Lan siêu siêu rộng, trang trí bắt mắt, trong phòng còn có rượu vang đãi khách. Tôi được sắp xếp bé gái mới 18 tuổi với làn da trắng trẻo, rất cuốn hút. Bé gái vui vẻ nhiệt tình làm đầy đủ quy trình khiến cho mình vô cùng thoải mái. Dịch vụ ở MASSA NGỌC LAN làm mình thật sự ưng ý. Nhất định sẽ rủ thêm bạn bè quay lại.

S

Sky ơiiiii

Bát Phẩm
Reaction score
0
Bé 38 quá dth

A

Anhtenteo

Thường Dân
Reaction score
0
Em này hôm nay có làm không bạn để mình đi trãi nghiệm thử xem

X

Xizanhhhh

Lục Phẩm
Reaction score
0
H

Hoangnam779

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này nhìn đã lắm

A

Anhungne333

Thường Dân
Reaction score
0
Nghe kể hấp dẩn quá phải đi thử thôi

Đ

Đặc cầuuu3

Cửu Phẩm
Reaction score
0
38 tay nghề cực kỳ tốt

B

Bigcityboy9

Thường Dân
Reaction score
0
Đã quá ae ơi húp đi

H

Hungtran367

Thường Dân
Reaction score
0
Nghe kể cứng hết cả người kkkkk

T

Tinhduckkk

Thường Dân
Reaction score
0
Thử lên núi thôi ae ơi

K

Kiet779

Thường Dân
Reaction score
0
Lụm thôi các bạn

L

Linhtran777

Thường Dân
Reaction score
0
Hôm nay đang đi nhậu với đám bạn, thì tụi nó bỏ mình tôi ở lại bơ vơ vì bị người yêu gọi về sớm. Cay là tôi không có người yêu các ông ạ. Thế là xách xe đi vòng vòng rồi vô tình nhìn thấy MASSAGE NGỌC LAN với dòng chữ ưu đãi đặc biệt vô vùng nổi bật va phải cặp mắt tôi. Không chần chừ, tôi liền ghé vô thử. Không gian rộng rãi, sang trọng. Nhân viên nhiệt tình đón tiếp khách hà.ng. Sau khi tham khảo dịch vụ, tôi thấy giá vé khá hợp lý. Tôi thanh toán rồi nhân viên dẫn vô phòng thư giãn để sắp xếp phòng. Nào là nước, trái cây, bia, rồi cái cách mà các bạn ở đây nhiệt tình hỏi han làm cho mình rất hài lòng. Đợi chừng 7-8 phút phòng và các em gái gái đã chuẩn bị xong. Phòng massage ở Ngọc Lan siêu siêu rộng, trang trí bắt mắt, trong phòng còn có rượu vang đãi khách. Tôi được sắp xếp b.é gái mới 18 tuổi với làn da trắng trẻo, rất cuốn hút. b.é gái vui vẻ nhiệt tình làm đầy đủ quy trình khiến cho mình vô cùng thoải mái. Dịch vụ ở MASSA NGỌC LAN làm mình thật sự ưng ý. Nhất định sẽ rủ thêm bạn bè quay lại.
Quá ngon cho bạn r

Top Bottom