99 Cuốn hút quyến rũ

P

Phongoppa

Thường Dân
Reaction score
0
Chuyện là nay chủ nhật cũng rảnh ko biết làm j nhậu cũng chả biết nhậu nữa 😅( khổ ) thằng em bên Đồng Đen nó kêu qua e chơ,i ik nên mới chạy qua ủng hộ thằng em làm cái vé vip vui vẻ thôi. Vào cũng như thường lệ mình chọn ipad cho chắc cú 🦉 cái. Thấy có b.é 99 mới lạ chưa đi bao h nên thử luôn. Trong hinh cũng trắng trẻo dễ thương.
Mà lên phòng đập vào mặt là một cô b.é trắng trẻo ngự* cũng bự à nha. Nói chũng ngoại hình vóc dáng theo như gu tui là tui thích rồi á vào b.é chào hỏi rất là lễ phép thấy ngoan lắm luôn xong tắm rửa rồi vào đấm bóp đến đoạn thư giãn🤩 kiểu mà hợp gu quá tui ko dữ mình được cái tui đổi lên 69 luôn 🤣 vậy là ae đủ hiểu rồi chi nữa 69 cái xong là đuối 😅 b.é tắm rửa cho tui xong cái nghỉ nói chuyện xíu lâu lỗ luôn cả giờ phòng. Nói chung là ổn nha ae. Nghe b.é nói là b.é mới làm có ngày à ai chưa đi thì qua thử đi. Dô được chào đón nồng nhiệt anh em pv rất thân thiện phục vụ ht mình,phòng trà thoáng mát rộng rãi tôi là tôi thấy rất oke. Rất xứng đáng để trãi nghiệm

Top Bottom