Massage Đồng Đen b.é 999 ngọt nước

M

mậpp

Thường Dân
Reaction score
0
Hôm nay cao hứng và vừa trúng hợp đồng béo bỡ với đối tác nên tự thưởng cho mình 1 chuyến giao lưu nhẹ. Lâu ngày chưa đi massage . Lại là massage Đồng Đen quen thuộc là điểm dừng chân thư giãn.

Nhìn màn hình ipad lướt lên lướt xuống thì thấy kết kết số 999 trong hình có vẻ ngọt ngào với nét mặt ngây thơ nên chọn xem như thế nào biết còn review cho ae nữa.

5p sau đó thì lên phòng với em, em đang lúi cúi trong phòng chuẩn bị các thứ, thấy mình vào em giật mình ríu rít chào hỏi, từng cái xông hơi từng cái tắm được em dẫn dắt rất hài lòng, không gấp gáp vội vã, nói chuyện lại dễ thương, mọi thứ trở nên qua đi 1 cách nhanh chóng, mới đó đã xong tất và lên giường thư giãn với em.

Massage khỏe chấm điểm du di thì em làm tốt và đủ độ tê của cơ thể mình, với nhiều trò bẻ khớp kêu liên tục, nên gân cốt hồi phục đôi 3 phần sức lực

Masasge thái đưa mình lên từng cung bậc cảm xúc, những cái chạm rồi đến ti xoay + ngự* lăn đều trên người mình làm mình 1 phát lên mây, sung sướ** tột độ, mặc dù vừa nhột khi em chạm đến điểm yếu nhưng vẫn sướ**, khi được nhìn ngắm trọn cặp đào của em thì mình chi biết xin làm tề thiên hái đào ngay, Không ngờ có thêm nhiều thứ khác còn hấp dẫn hơn, chỗ bí hiểm nhất luôn sỡ hữu những gì xinh đẹp nhất, tay đưa vào trong thì đã cảm nhận được sự ấm áp và mịn màng của tạo hóa dành riêng cho em, không thưởng thức có vẻ hơi uổng nhỉ, thế 69 đã được trải nghiệm khi em đi vào phần thư giãn, lưỡi em quấn lấy thằng nhỏ vô bờ bến, 2 hòn bi chạy qua lại liên tục theo từng đường lưỡi của em, mình thì chăm sóc riêng cho cô b.é của em,thích thú vô cùng.
Phần cuối ae vào trải nghiệm thử đi
-Tươm tất quần áo sau khi tắm xong, xuống quầy thanh toán đầy đủ và về thôi.

V

Vĩnh2002

Bát Phẩm
Reaction score
2
Em này tui mới đi mới tuyển về đồng đen nè ngon lắm nha ae v1 căng lắm eo thon v3 tê lắm

H

Hùng99

Bát Phẩm
Reaction score
0
Tui cũng thấy em này tay nghề ok á đỉnh lắm

T

Thầy giáo baa

Thường Dân
Reaction score
0
Tay nghề em này ok á nhỏ nhắn xinh sắn

N

Nhựt2002

Bát Phẩm
Reaction score
1
tui mới đi em này bữa nay tui thấy ok nha ae nên trải nghiệm tui thì lần sau đến tìm em nó thôi hàng ngon lắm

S

SamCoXP

Cửu Phẩm
Reaction score
2
Nghe có vẽ ổn áp đó, để tui qua test thử

• Like
Reactions: Hoàng erik
P

Peace Pro

Bát Phẩm
Reaction score