Massage Đồng Đen Báo ae hqua tui ghé 242 đồng đen check em số 16 👸🏻

KingVua

KingVua

Thường Dân
Reaction score
1
Tui chọn gói 500k
Từ màn hình Ipad tôi đã chọn em ấy 16 trăng vừa tròn & 16 cũng hợp phong thuỷ với tuổi của tôi.
Bước vào phòng em bay đến ôm chầm lấy tôi. Kiểu như yêu xa lâu ngày gặp lại tim tôi đập nhanh .. em tatto nhiều nhưng gương mặt rất khả ái giọng nói dịu dàng và ấm áp.e bắt chuyện & chào hỏi vui vẻ, em dùng khăn mặt lau mồ hôi trên người do tôi vừa xông hơi ra. Em bảo đợi khô người tí rồi tắm anh nhé... em mở nước vừa đủ ấm sau đó dùng đôi tay mềm mại ve vuốt khắp người làm tôi tê tái em khẽ cười như kiểu tay bắt được que kem yêu thích. Tắm xong em lại dùng khăn lau người tôi, sợ tôi lạnh em lại ôm tôi & hỏi anh có lạnh không.? Em đưa tôi lên giường và massage khoẻ cho tôi. Em đấm bóp rất có lực . Rồi tới màn massage thái e chà sửa lên đôi gò bồng đảo vừa đi thái len và đi lưỡi hôn khắp người. Tôi rên lên sắp out nhưng phải cố gắng không tập trung để muốn giây phút ấy kéo dài . Vì lần đầu gặp em tôi không muốn mình ra sớm ...Sau đó ngửa lên em dùng đôi gò massage dùng đôi môi bj cho thằng bé ... cầm cự đâu 10 phút thì tôi out trong sung sướng .
Nằm ôm em một lúc em tắm lại cho tôi rồi tôi chào em ra về nhưng tôi nói anh nhất định sẽ quay lại thăm em vào mỗi cuối tuần ....
Đánh giá face và body em khá nét
Tip em 700k
Locker 100k
Sẽ còn ghé quán thường xuyên .

• Like
Reactions: Thích chăn rau
C

CENtem11

Thường Dân
Reaction score
2
tui từng đi bé này rồi , bé làm rất tốt nha