N

như hà

Thường Dân
Reaction score
5
Như thường lệ vào chọn ngay vé vip không ngại ngùng gì hết, được anh phục vụ dẫn lên dùng tách trà, đưa ipad cho chọn nữa, lướt qua lướt lại toàn mấy bé xinh, điện nước đầy đủ k à, không biết là chọn bé nào hết liền nhắm mắt chọn đại bé 20. Ui cha nhìn bé qua ảnh thôi mà muốn lên cmnr.:D

Ngồi được 5p thì phục vụ dẫn mình lên phòng xông hơi, Tip ngay luôn 200k hehe. Vào xông hơi xong vừa bước ra là đúng lúc đó bé đã vào. Wow nhìn bé không khác gì ảnh luôn :D. Mặt bé dâm ,giọng nói nhẹ nhàng. Bé bảo với mình: " em tắm cho anh nha " nghe mà tê hết người. Vừa tắm cho thằng anh, bé tắm luôn cho thằng em nữa. lâu lâu bé vuốt nhẹ thằng em phát, muốn out ngay lúc đó, hên là cầm cự được .

Vào phần khỏe, bé đấm bóp tay nghề ổn, đúng bài, đúng lực qua nhanh phần này đến phần hấp dẫn hơn nha mấy chế
Phần thái : em nó cởi bộ xiêm y, đổ sữa lên người mình dùng cặp đào chà thái từ trên xuống dưới từ dưới lên trên, 2 bên luôn kaka. Tranh thủ bé không để ý tui dùng tay thử cặp đào xem chín chưa?. : Ai ngờ đào căng mọng nước. ui phê quá..! bé bắt đầu hj, đôi tay điêu luyện của bé không tài nào đỡ nổi. Bé làm bài thái rất nhiệt tình,tui đoán còn mỗi 25p thôi sợ k kịp giờ , bé canh thời gian rất chuẩn, liền quay đầu 69 làm tình y như người yêu, chớp cơ hội tui mò mẫn vào hang động của bé, nước non xối xả, tui cứ tưởng mình đang trong động phong nha chứ . Bé dùng đôi lưỡi uyển chuyển của mình bj nhiệt tình. hj thì ít mà bj thì nhiều :) tỉ lệ 30 - 70 đó nha . Sau 1 lúc vật vã cuối cùng tui cũng tuôn trào. Khoanh tay chịu trói trước bé. Cảm giác thật là mãn nguyện. Bé tắm lại cho mình rồi ngồi nói chuyện xíu nữa mình ra về.
Tóm lại là sướng không thể tả nếu có dịp sẽ ghé lại làn 2 gặp bé 20 này.

T

Thích Làm Thinh

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này ok lắm ae

B

Bé Tèo Cụt

Thường Dân
Reaction score
0
Em này vui vẻ nhiệt tình lắm nha