M

manhvipro

Thường Dân
Reaction score
1
Chuyện là mình đi lâu rồi nhưng nay mới rảnh để review em nó
Đêm Noel lạnh giá, sau khi đi tụ tập với đám bạn về lúc gần 1h sáng, thì đường xá vẫn tấp nập các cập đôi vẫn chở nhau đi chơi. Mình định về luôn nhưng mà lạnh quá nên quyết định vào Massage Ánh Dương để trải nghiệm cùng các bé ở đây cho bớt cô đơn. Tới nơi, thì trùng hợp sau lúc này chỉ còn 2 bé, mình thì có tìm hiểu và biết được các em hot ở đây nhưng đều bận, ừ thì thôi để tránh cái lạnh mình vẫn đồng ý. Vào phòng rồi thì vẫn những việc quen thuộc như xông hơi.. Em bước vào với bộ váy vàng và khuôn mặt rất dễ thương. Khi mới vào bồn tắm thì mình bắt đầu tìm hiểu nói chuyện với em, do mới nên kĩ thuật của em mình không bàn tới nhưng với mình thì vẫn rất thỏa mãn. Càng nói chuyện mình cảm thấy mình càng thích em hơn đặc biệt khi em xưng tui, người ta.. làm mình rất nhớ về mối tình đầu ( bình thường toàn xưng anh em). Cách nói chuyện ngây thơ của em làm mình rất thích. Do lúc đó lạnh và mệt rồi nên mình không muốn làm tiếp hiệp 2, nhìn dáng sợ bị quản lí la của em rất dễ thương , mình kêu em ra nói locker để mình nằm tâm sự với em. Mình viết review này cũng để quản lí đừng la em ấy nhé. Với một người chưa có người yêu như mình thì em ấy như 1 món quà đêm Noel vậy =)))
Sơ về em thì vòng nào ra vòng nấy, nếu mọi người muốn kĩ thuật cao siêu thì có thể em không phù hợp nhưng để tìm những cảm giác khác hơn thì nên thử
V1: vừa tay
V2: cân đối
V3: đầy đặn
tick và tip rất hợp túi tiền
Số 05 mình sẽ quay lại để gặp em

H

hfudh

Thường Dân
Reaction score
0
Say cùng bé 05 ánh dương

N