N

như hà

Thường Dân
Reaction score
5
Sau khi check e số 22 đợt trước xong thì hôm nay quay lại đây để chuột bạch thêm số mới rp cho ae, nay ví tiền hơi eo hẹp nên chỉ đi phòng thường và cũng random để xem thế nào. Sau 10 phút chờ đợi thì e bước vào, mình dây, cao khoảng 1m6, mặt cũng khá, e số 39
Face : 8đ ( nhìn cũng được , khá xinh )
V1 : 8 ( nhỏ, sờ sờ nắn nắn chút thôi, dc b* ti thoải mái)
V2 : 9 ( eo ót đâu ra đấy)
V3 : 8 ( chỉ bóp chút chút , cũng khá nhỏ )
V4 : 8 ( nước nôi cũng khá, mình chỉ sờ nhẹ nhẹ bên ngoài thôi)
Massage thường : e đi lưng, xoa đầu, đấm bóp xoa xoa nhưng có vẻ ko có lực lắm, nói chuyện khá vui vẻ, cứ hay nhéo má mình :))
Massage thư giản : em làm khá tốt,kêu mình nắm xấp rồi dùng lưỡi rà khắp thân người, vừa nhột mà vừa tê tái, e liế** trên mông rồi liế** xuống dưới rồi e chồm xuống lick ti, lick lỗ tai, người như muốn nổ tung lun Sau 1 hồi kêu nằm ngửa ra giường,e bắt đầu BJ 100% để mình tự do khám phá . em BJ nhiệt tình, dính chút HJ, sau 10 phút phọt tùm lum lun :v
Làm xong e đi ra ngoài rồi vào ngồi nc 1 chút, ôm hun vài cái rồi về
TC : tic 1000k + tip 1000k + locker 20k . Cũng khá hài lòng với cách SV của e, nhẹ nhàng tình cảm , và màn đi lưỡi thì quả là chết đứ đừ

A

anhbachanrau

Thường Dân
Reaction score
0
Có dịp ae qua ánh dương trãi nghiệm vài bé mới bên ấy tui vừa thấy có và bé mới mà chưa kịp trãi nghiệm nhìn hình thấy quá ok như bé 19 mặt xinh
V1 vừa phải
V2 thì đqau ra đó nhìn mà nước cứ tuông
V3 đúng to nhìn là muốn đi liền có dịp ngày nào sớm nhất ae qua trãi nghiệm cho mình bt cảm giác

A

anhbachanrau

Thường Dân
Reaction score
0
Có bé 09 nx mấy anh à bé này thì đúng okecao vòng nào ra vòng đó da trắng ngiệt tình làm các anh đê mê luôn

Top Bottom