Massage Sài Gòn Star Chết ngất với bé 123

T

Tran thắng 7619

Thường Dân
Reaction score
0
Lần đầu gé sg chơi đúng bé 123 đỉnh quá ae , tay nghề cứng , masa tốt vui vẻ nhiệt tình quá ư là ưng luôn đó. Dv thì tốt mấy em vui vẻ có dịp sẽ gé tiếp

H

Hồng Minh

Thường Dân
Reaction score
0
Em 123 nhiệt tình. Có kinh nghiệm A Ă và chiếc lưỡi thật điêu luyện. Hẹn gặp lại e lần sau nhé

L

Lưu Chí Công Nam

Thường Dân
Reaction score
0
Lần đầu gé sg chơi đúng bé 123 đỉnh quá ae , tay nghề cứng , masa tốt vui vẻ nhiệt tình quá ư là ưng luôn đó. Dv thì tốt mấy em vui vẻ có dịp sẽ gé tiếp
Chuẩn không cần chỉnh luôn ông , đc cái vui vẻ nhiệt tình , thư giãn thì khỏi bàn

B

Bảo Huỳnh lê

Thường Dân
Reaction score
0
Ông anh vừa giới thiệu bên saigon star có 1 em nhân viên 123 làm rất điêu luyện kỹ năng rất là tốt nên mình cũng ghé trải thì chu choa y như lời ổng nói các ông ơi em nó làm trên cả tuyệt vời

H

Hoanglong456

Thường Dân
Reaction score
0
Quá đỉnh luôn không thể quên được

T

Thanh đạt 64F

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này vui tính lắm nè ae . Tui có trải nghiệm rồi kinh nghiệm cũng khá lắm nhiệt tình

T

Trọng ngân 761

Thường Dân
Reaction score
1
Ông anh vừa giới thiệu bên saigon star có 1 em nhân viên 123 làm rất điêu luyện kỹ năng rất là tốt nên mình cũng ghé trải thì chu choa y như lời ổng nói các ông ơi em nó làm trên cả tuyệt vời
Bé này vuii tính lắm nè. Tui có trải nghiệm bé rồi ok lắm

H

Hoàng Vũ 59

Thường Dân
Reaction score
0
Có bé 089 cũng xinh lắm đó ae . Tay nghề cũng khá lắm thư giản tốt

L

Long hoàng nguyễn

Thường Dân
Reaction score
0
Chào ae có 1 chỗ massage ở saigon star quận 3 đáng đồng tiền bác gạo lắm ae thới thiệu ae bé 123 hôm qua mình mới ghé chơi thì gặp đc em ấn tương là em nó rất xinh và dễ thương nè kỹ năng thì phải nói là đỉnh làm tới đâu tới tái tâm hồn liế** tới đâu là sướng tới đó ra là ngậm luôn nhe ae có dịp ae nên ghé thử nhé

T

Trọng trần 5902

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này tôi có trải nghiệm ròii vui tính lắm nhiệt tịn thư giản khỏi phải bàn
Chào ae có 1 chỗ massage ở saigon star quận 3 đáng đồng tiền bác gạo lắm ae thới thiệu ae bé 123 hôm qua mình mới ghé chơi thì gặp đc em ấn tương là em nó rất xinh và dễ thương nè kỹ năng thì phải nói là đỉnh làm tới đâu tới tái tâm hồn liế** tới đâu là sướng tới đó ra là ngậm luôn nhe ae có dịp ae nên ghé thử nhé

A

Ady nguyễn

Thường Dân
Reaction score
0
Xin chào ae tôi vừa có chuyến đi du hí massage ở saigon star quận3 thì đc gặp e 123 ngoại hình về em thì ko thể chê đc còn về phần thư giản thì cảm nghĩ của tôi là em rất điêu luyện và suất sắc và rất chi là nhiệt tình chiều ae mọi tư thế luôn nên thử nhe ae

L

Lâm văn hùng 66665

Thường Dân
Reaction score
0
Tui vô tình gặp bé 123 vui vẻ nhiệt tình lắm

C

Cuden789

Thường Dân
Reaction score
0
Bé 123 không thể cưỡng lại quá đỉnh

Đ

Đình chính nguyễn

Thường Dân
Reaction score
0
Chuyện đêm qua h mới kể cả đám ae có tý men trong người thì kéo nhau qua saigon star quận3 xông hơi massage mình thì đc bé 123 làm ấn tượng đầu tiền e nó cao gáo dễ thương bưởi to b*** ngon rất là ngọt nước nhe ae kỹ năng em nó thì ko chê vào đâu đc thêm âm thanh e phát ra thì chỉ có ngất ngây thui cả 3 ae đi thì đều rất hài lòng hẹn gặp lại mấy e 1 ngày gần nhất

T

Trịnh tuấn 678

Thường Dân
Reaction score
0
Chuyện đêm qua h mới kể cả đám ae có tý men trong người thì kéo nhau qua saigon star quận3 xông hơi massage mình thì đc bé 123 làm ấn tượng đầu tiền e nó cao gáo dễ thương bưởi to b*** ngon rất là ngọt nước nhe ae kỹ năng em nó thì ko chê vào đâu đc thêm âm thanh e phát ra thì chỉ có ngất ngây thui cả 3 ae đi thì đều rất hài lòng hẹn gặp lại mấy e 1 ngày gần nhất
Bé này miền tây vui vẻ lắm ốm slim

X

Xuân trường 501

Thường Dân
Reaction score
0
Có bé mới 282 dể thương hiền quá ae . Ngon lắm kinh nghiệm khá

G

Giang minh mk

Thường Dân
Reaction score
0