Massage Sài Gòn Star Chết ngất với bé 123

T

Tran thắng 7619

Thường Dân
Reaction score
0
Lần đầu gé sg chơi đúng bé 123 đỉnh quá ae , tay nghề cứng , masa tốt vui vẻ nhiệt tình quá ư là ưng luôn đó. Dv thì tốt mấy em vui vẻ có dịp sẽ gé tiếp

H

Hồng Minh

Thường Dân
Reaction score
0
Em 123 nhiệt tình. Có kinh nghiệm A Ă và chiếc lưỡi thật điêu luyện. Hẹn gặp lại e lần sau nhé

L

Lưu Chí Công Nam

Thường Dân
Reaction score
0
Lần đầu gé sg chơi đúng bé 123 đỉnh quá ae , tay nghề cứng , masa tốt vui vẻ nhiệt tình quá ư là ưng luôn đó. Dv thì tốt mấy em vui vẻ có dịp sẽ gé tiếp
Chuẩn không cần chỉnh luôn ông , đc cái vui vẻ nhiệt tình , thư giãn thì khỏi bàn

B

Bảo Huỳnh lê

Thường Dân
Reaction score
0
Ông anh vừa giới thiệu bên saigon star có 1 em nhân viên 123 làm rất điêu luyện kỹ năng rất là tốt nên mình cũng ghé trải thì chu choa y như lời ổng nói các ông ơi em nó làm trên cả tuyệt vời

H

Hoanglong456

Thường Dân
Reaction score
0
Quá đỉnh luôn không thể quên được

T

Thanh đạt 64F

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này vui tính lắm nè ae . Tui có trải nghiệm rồi kinh nghiệm cũng khá lắm nhiệt tình

T

Trọng ngân 761

Thường Dân
Reaction score
1
Ông anh vừa giới thiệu bên saigon star có 1 em nhân viên 123 làm rất điêu luyện kỹ năng rất là tốt nên mình cũng ghé trải thì chu choa y như lời ổng nói các ông ơi em nó làm trên cả tuyệt vời
Bé này vuii tính lắm nè. Tui có trải nghiệm bé rồi ok lắm

H

Hoàng Vũ 59

Thường Dân
Reaction score
0
Có bé 089 cũng xinh lắm đó ae . Tay nghề cũng khá lắm thư giản tốt

L

Long hoàng nguyễn

Thường Dân
Reaction score
0
Chào ae có 1 chỗ massage ở saigon star quận 3 đáng đồng tiền bác gạo lắm ae thới thiệu ae bé 123 hôm qua mình mới ghé chơi thì gặp đc em ấn tương là em nó rất xinh và dễ thương nè kỹ năng thì phải nói là đỉnh làm tới đâu tới tái tâm hồn liế** tới đâu là sướng tới đó ra là ngậm luôn nhe ae có dịp ae nên ghé thử nhé

Top Bottom