N

như hà

Thường Dân
Reaction score
5
Chào các bác, nhân dịp mấy đứa đồng nghiệp cũ lên SG chơi, làm vài chai xong phải đi xả đạn.
Chả là trc cũng lỡ hẹn với 279 nên hnay quyết chốt kèo bằng được. Sau khi grab tấp xe vô vỉa hè thì bay vô ngay em lễ tân đã chạy ra mở của rồi (+1 điểm nhiệt tình). Vào cái là được dẫn lên phòng luôn, đặt hết niềm tin vào 279 nên cứ thế mà lên tận hưởng thôi. Lên phòng được khoảng 5' thì bé vô. Dáng người đẹp nha, các vòng cứ phải gọi là nét, nói chuyện max duyên. Vô chi tiết luôn nhỉ.
- Về phòng ốc (CSVC):
Rộng rãi và sạch sẽ. Nói chung là ưng.

- Về bé KTV:
+ Do mình cũng thích các bé Miền Tây nên biết bé ở niềm sông nước là yêu lắm.
+ V1: đẹp nha, hàng sửa nhưng mềm, đầu ti xíu xíu sờ thì mê lắm
+ V2: Cũng ổn, không quá con kiến nhưng cũng ko bị lipit :))
+ V3: Đẹp nha. (các bác có thể nhìn ảnh)
+ V4: Tỉa tót gọn gàng, nhìn mê lắm.
Đặc biệt da bé 279 mịn trắng như em bé. Sờ phê lắm ạ.

- Về service:
Vào cái là bé xả nước rồi bảo mình nhảy vô thuỷ chiến luôn. Lưỡi bé tuyệt vời xoắn thằng nhỏ 99 kiểu. Vừa sướng vừa gồng để không out sớm, khổ thât, Haha. Tay mình thì nắn bóp cặp v* em, xoa cặp mông trắng mịn, đời cũng chỉ cần thế thôi. Sau hơn 10p xả hết ra .
Tắm rửa xong nằm lên giường, sau đó là thoa cái gì đó để massage khoẻ.
Be massage khoẻ cũng ổn. Tuy nhiên không phải mục đích chính.
Nay không có hứng nên kêu bé nằm ôm ấp xoa làn da trắng mịn được một lúc tâm sự đủ thứ thằng em lại biểu tình.
Thế là đẩy bé xuống và nhấp vô miệng xinh xinh, quá đã các bác ạ. Bé phối hợp nhịp nhàng.,sau khoảng 5p đổi tư thế Bj ngược. Bác nào chưa thử phải thử nha, phê lắm. 279 quả thật là rất yêu nghề và chiều khách.
Tắm sơ lại ngồi tâm sự với bé xíu chào tạm biệt và cảm ơn vì 1 tối phê run người.

Tóm tắt vậy thôi, cảm nhận của mình quà quá ổn, các bác nên trải nghiệm bác nào yếu thì nên đi vé vua để thư giãn nhiều anh em nhé.
Tks ae đã đọc hết những dòng tâm sự này. Chúc ae có 1 buổi thư gian tuyệt vời.

Q

Quốc Trung..

Thường Dân
Reaction score
0
Bé ngoan. Xinh tươi. Luôn biết cách chiều chuộng và có kỹ thuật rất chuyên nghiệp

T

Trần hoàng kingg

Thường Dân
Reaction score
0
Bé nayt tui có trải nghiệm rồi v2 ngon lắm v4 thì khỏi phải bàn , bao cho ae luôn k ưng k láy tiền

P

Phúc xxx

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này kute lắm nè xinh dth

T

Thanh Hùng.

Thường Dân
Reaction score
0
Bé xinh tươi hồn nhiên. Hàng vừa tay đặc biệt A Ă rất có bài bản khiến ae ko thể kiềm nén lại được

T

Thanh Nam..

Thường Dân
Reaction score
0
Bé trẻ xinh tươi. Chu đáo và nhiệt tình

H

Hoàng Khanh201

Thường Dân
Reaction score
0
bé này ok chu đáo nhiệt tình vui vẻ thoải mái thân hình bé tuyệt vời v1,v3 bé rất vừa vặn anh em yc bé thử đi

Top Bottom