Giới thiệu ktv massage hot trong chi nhánh
D

dungcacbu

Thường Dân
Reaction score
0
Người ta nói con gái đẹp nhất tuổi đôi mươi quả thật không sai anh em ạ , chuyện là hôm trước có bỏ quên cái quần ở Ánh dương khi chơi cùng Bé 160 nên là hôm nay sang kiếm lại . Thì vô tình bé nay cũng rảnh nên chọn bé luôn , Bé này quê ở miền tây ! Hôm nay Em đủ duyên nên đã gặp lại Bé 160 này, ấn tượng đầu tiên khi Bé vào phòng , nụ cười rất xinh nở trên đôi môi đỏ thắm : “ Em chào Anh ạ”, giọng nói thật dễ thương và nhẹ nhàng, Bé rất vui tính, nói chuyện rất cuốn hút lại cộng thêm đồng tiền trên má của Bé tô điểm thêm nét duyên của Bé .
V1: ti hồng, úp mặt sướng
V2: bụng không mỡ, săn chắc
V3: căng tròn, săn chắc
V4: sạch sẽ,mép khít có tỉa tót cẩn thận
Bé này có rãnh lưng rất quyến rũ. Ngồi nói chuyện trên ghế sofa mà tay Bé cứ khám phá con kiu của Em, khiến con kiu của Em cứ biểu tình liên tục, được một lúc Bé cởi áo yếm ra , cởi váy ra, cái quần lót ren chữ T hiện lên,….chẹp.. chẹp, chịu không nổi, chỉ việc kéo Bé vào lòng mà ôm ấp, thằng đệ của Em đã phản ứng quá dữ dội. Được một lúc hai đứa kéo nhau vào bồn tắm, Bé tắm cho Em rất kỹ, kỳ cọ đủ thứ, rồi từ từ chuyển thế nút bi lút cáng, liế** cột, đá trứng cút, làm rất chậm rãi, nhẹ nhàng, thật là đã và sướng , kết hợp những kỹ năng đặc biệt này là âm thanh JAV nghe thật là phê …! Bé này nói chuyện vui tính y như danh hài vậy , rất duyên và cuốn hút, kết thúc chuyến ghé thăm Bé 160 đầy mỹ mãn, hẹn dịp khác sẽ gặp lại Em.

Top Bottom