Tân Phú Review KTV Massage Vinh Tiên Cuối tuần mát mẻ cùng bé 01 Vinh Tiên

Huy Lee

Huy Lee

Ngũ Phẩm
Reaction score
656
Cuối tuần mát mẻ nên quyết định ghé thử Massage Vinh Tiên sau khi nằm vùng khá lâu ;)) Mình chọn bé 01 vì thấy ae review về bé khá tốt =))) Mình đặt trước qua hotline còn được cái code giảm giá , tới chỉ phải ngồi chờ khoảng 5p là được bạn locker dẫn lên phòng luôn. Tiếp tân và bạn locker đều nhiệt tình tiếp đón mình Mình lên tới phòng thì bé đã ngồi đợi mình sẵn rồi, bé chào hỏi rất lễ phép và cảm nhận đầu của mình là bé rất dễ thương và xinh nha. Bé giúp mình thay đồ r vào xông hơi trước trong lúc bé chuẩn bị bồn tắm. Xông hơi xong thì bé lau người cho mình rồi vào bồn tắm thư giãn. Lúc bé trút bỏ tấm khăn thì đập vào mắt mình là thân hình khá cân đối và sexy, đặc biệt là vòng 1 đẹp và tròn phết nha ae. Sau các màn hôn hít và liế** láp khắp người kèm những hơi thở gấp gáp bên tai thì bé vào màn BJ. Bé làm rất nhiệt tình, BJ 80% chứ rất ít Hj nha. CIA trong sung sướng xong thì mình lên giường để massage khoẻ. Bé massage khoẻ khá nhẹ nhàng và đầy đủ, hợp vs mấy ae gu nhẹ nhàng tình cảm. Màn cuối thì sau khi trườn Thái thì bé lại bắt đầu liế** láp và hôn khắp người mình cbi cho hiệp 2, 69 các kiểu hoà cùng tiếng rên khe khẽ của bé làm mình ra trong sung sướng lần 2. Sau khi ra lần 2 thì bé nằm trò chuyện cùng mình cho tới khi gần hết h thì ra tắm rửa thay đồ. Lúc xuống bé còn đùa có muốn đem bé về nuôi không, ngày 3 bữa thôi mà lại được massage cả ngày quá lời đúng k a =)) Mình cũng đùa lại là v em xuống báo quản lí đi a chở về luôn thì bé cười quá trời :)) Xuống sảnh ngồi trong lúc đợi cho khỏe thì mình có làm tô mỳ bò trứng cho ấm bụng r mới về. Mình đi gói 2000k bên vinh tiên đang được giảm còn 1600k và tip 2000k nữa là tổng thiệt hại 3m600k nha ae khá hợp lí. Cảm nhận chung là khá hài lòng cho lần đầu đi trải nghiệm tại đây cả tiếp tân-locker và bé 01 đều rất nhiệt tình và chiều khách. Sẽ quay lại trải nghiệm tiếp lần sau gần nhất..

Đ

đen ma93

Thường Dân
Reaction score
0
Tay nghề quá OK

T

ThanhtamSG

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Bé dễ thương