Tân Phú Review KTV Đê Mê Bé 14 Ánh Dương Cầu Xéo

C

Chú Tư Sài gòn

Thường Dân
Reaction score
0
Chào anh em cộng đông. Lần đầu ghé Tân Phú chơi với sếp,vào buổi chiều nắng nóng, Vốn ở Thủ Đức mà ghé ở Tân Phú chơi với sếp. Nhà sếp nằm đường Cầu Xéo, xéo xéo nhà Sếp có Quán Masage Ánh Dương, Nhìn vô sang trọng bắt mắt bèn rủ sếp vào thử kkk

Vào gặp Quản lí cũng oke,khá nhiệt tình, tư vấn này nọ nhiệt tình. Đi chơi với sếp nên tôi chọn vé Vip Ánh Dương 1TR 1 VÉ ,đi vào khung giờ giảm giá 30% còn 700k 1 thôi nha anh em. Mua vé xong tôi và sếp được hướng dẫn lên phòng trà ún trà chờ sắp xếp phòng để lên gặp các bé, trong lúc chờ đợi có phục vụ chăm sóc khác hàng vào tư vấn ipas chọn các bé tôi bảo em các em cứ sắp xếp cho anh, phục vụ ở đây rất nhiệt tình luôn nha anh em.

Vài phút sau đó lên phòng tôi vừa vào phòng mới cỡi được cái quần ra là bé vào luôn 1điểm cộng+ , vào phòng bé heloo anh rồi.Mìn hỏi bé số mấy bé bảo là 14 nha anh, nghe giọng bé mà tui chịu hong nỗi luôn các ông ạ

Tôi vào xong hơi được 10p bé ở ngoài chuẩn bị nước để cùng tắm tiên, xông hơi ra bé liền chạy lại lấy khăn lau người cho tôi cảm giác lúc ấy kkkk tuyệt dời ông mặt trời. Lau người xong em bảo mìn vào tắm luôn anh nhé,dáng người nhỏ nhỏ, mình dây, bộ ngực hơi bị ngon nha anh em,ti nhỏ.Em ấy tắm rất kĩ nhé,đi đương lưỡi và làm tình nhẹ trong bồn. Tắm từ người tới thằng cu emm một cách nhẹ nhàng chu đáo.

Tắm xong thì tới phầm mass khỏe .Em làm rất kỉ có tâm.Em cũng có nhiều bài độc .Đang masa khỏe mà bộ ngực cực tuyệt của em,nhìn chỉ muốn ôm vào người,dụi đầu vào đó vậy kkk.Em bắt đầu hôn khắp người tôi,bắt đầu từ chân tới cổ.Hôn tới đâu cặp ngực của em c* lên người tôi tới đấy,ôi thôi mình chưa bảo giờ nghĩ BJ có thể sướng đến thế.

Vừa được BJ tay mìn được nghịch cô bé.Nước nôi đã lên láng và mìn húp láy húp để để cho thăng hoa cùng mìn. Sau khi chơi màn bánh mì kẹp thịt mìn không chịu nỗi nữa nên đành chào thua
V1: CAM lai BƯỞI vừa tay chắc
V2: Eo thon
V3: săn chắn
V4: sạch sẽ, nước non đầy đủ

Và thêm nữa là em nó rất dễ thương nói chuyện luyên thuyên cả buổi(chỉ có lúc BJ là không nói thôi kkk)
tổng thiệt hại là
=700 Tic tip thì bằng vé là =1000 (Tổng hết là 1700) đủ combo tê tái nha anh emm
Chúc Anh Em có buổi trãi nghiệm tại Massge Ánh Dương Hệ Thống VUA

C

Chú Tư Sài gòn

Thường Dân
Reaction score
0
Không phải bàn về em này nữa rồi

M

Massage Ánh Dương

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Bé này làm oke lắm nha, nhỏ nhắn mà khéo léo ,làm tới đâu là xướng tới đó nha anh em

H

Hembit

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này mới nè . Hôm có đi mà ngày đầu tiên bé đi làm luôn phải nói thật may mắn . Bé dễ thương hiền lành muốn bắt về nuôi luôn ae

B

Bena 123

Thường Dân
Reaction score
0
Bé hiền lành dễ thương quá tụi bây ơi . T yêu luôn rồi

B

Bat hai

Cửu Phẩm
Reaction score
0
sao bé dễ thương dữ v ta . Đi mà hết tiền mượn tiền đi luôn đó bây

M

Massage Ánh Dương

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Cây hàng chất lượng số 14 ánh dương tuyệt lắm nhé anh em

A

anhbachanrau

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này mặt xinh da trắng làm tình hết sẩy vòng nào ra vòng đó bé này mình vây làm các anh đê mê luôn ạ

A

Anh hào24

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này nhỏ nhỏ xink xink tuyệt lắm anh em kkkk

V

Viet pham 123

Cửu Phẩm
Reaction score
1
Bả dễ thương quá trời luôn ae