Review KTV Massage Bangkok Gặp lại em trong 1 ngày đầu xuân

Giới thiệu ktv massage hot trong chi nhánh
N

như hà

Thường Dân
Reaction score
5
Nhiều lúc muốn tìm 1 lần may mắn mà từ đầu tới cuối không được 1 lần, lần này phang đại vậy mà được, không hiểu sao luôn. Bé này mình đi lần này là 3, chưa bé nào tạo cho mình nhiều cảm xúc tới vậy.
Nói đi MS chỉ cần cảm xúc thui, ko cần lên ra thì hơi ba xạo, nhưng nếu có cảm xúc rùi ra thì bao phê. Nếu ko có cảm xúc mà ra thì mình cảm thấy khá khó chịu, giống như đang xuất mà bị người khác phát hiện, uất ức vậy đó.
Tùy người nhé, riêng mình thì cảm xúc với bé khá nhiều, giống như làm với người yêu vậy, về nhà rùi mà vẫn ko quên đc cái cảm giác đó.
Csvc Massage Bangkok thì không bàn nữa, trong hình sao là y vậy. Nv thì thân thiện, nhiệt tình, mà hình như phong cách nơi này là cười thì phải, từ khi gởi xe, lên gặp em rồi tới khi lấy xe, gặp ai cũng là nụ cười đầu tiên. Mình cũng cười lại mỏi cả mồm. -1 điểm.
Em thân thiện và vui tính, hay cười lắm, mà giọng cười thì bao cười, ae nào thích trầm tính thì miễn nhé. Lần này gặp lại bé ốm đi nhiều, hỏi qua thì bé ăn heo thỳ, u là trời.
V1 cam việt
V2 eo co rùi
V3 ốm đi rùi, nhưng vỗ vẫn kêu A..a
Lần đi này mình có chút tâm trạng, không làm khỏe, nằm ôm em tâm sự, rùi quần nhau và ra về.
Bé này số 029 anh em nhé
Cảm ơn diễn đàn và các nhà tài trợ.

Top Bottom