Quận 3 Review KTV Massage Sài Gòn Star Ghé thăm bé 127 sài gòn star quận 3

Q

Quách tĩnh lê

Thường Dân
Reaction score
0
Chuyện là có vào sg công tác vài hôm cũng stret nên đc mấy ông đồng nghiệp giới thiệu 1 chỗ massage ở quận 3 204 nguyễn thị minh khai quân3 gặp đc bé 127 ta nói e nó làm tới đâu là sung sướng tới đó các ae nên ghé trãi nghiệm thử nhé

V

Vương hải 651

Thường Dân
Reaction score
0
Sau những cuộc nhậu. Thì tôi đến saigon star tìm em 127 xinh tươi. Nhẹ nhàng tình cảm. Đặt biệt hơn nữa là em rất có kinh nghiệm và nhiệt tình chiều chuộng lúc A Ă.
Có em nào mới mới k ae giới thiệu tôi với

H

Huy haa

Thường Dân
Reaction score
0
Bé xinh vui vẻ lắm

L

Lộc văn nguyễn

Thường Dân
Reaction score
0
Chuyện là mình có chuyến công tác ở sg vài ngày thì có đc bạn bè giới thiệu 1 chỗ xông hơi massage ở saigon star quận3 thì gặp đc bé 127 em nó nhỏ nhắn xinh xắn lại còn dễ thương nữa chứ kỹ năng e là là mượt mà đi đường lưỡi tới đâu là sướng tới đó thư giản thì là đỉnh rồi ae ơi có dịp ae nên ghé trãi nghiệm nhé

H

Hoàng Hảo 69

Thường Dân
Reaction score
0
Nay cuóii tuần ae gé chơi với mấy em nó đi nào toàn mấy em xinh nhiệt tình

H

Hưng van lê

Thường Dân
Reaction score
0
Chuyện là đêm hôm cuối tuần có cuộc nhậu với ae có tý men trong người thì lượn vô saigon star quận 3 massage thì gặp đc bé 127 ngoại hình e nó nhỏ nhắn xinh xắn dễ thương mà lại còn pv tận tâm lắm ae ạ b* liế** thì sung sướng lắm khuyên ae nên ghé trãi nghiệm thử nhé

T

Tăng hoài ân

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này ca mấy giờ v ae
Sau những cuộc nhậu. Thì tôi đến saigon star tìm em 127 xinh tươi. Nhẹ nhàng tình cảm. Đặt biệt hơn nữa là em rất có kinh nghiệm và nhiệt tình chiều chuộng lúc A Ă.

H

Hoangtrung678

Thường Dân
Reaction score
0
Hon ca nguoi yêu nữa mai anh qua tiếp

P

Phí ngọc lành

Thường Dân
Reaction score
0
Bé quá xinh luôn rất tươi nhiệt tình vv

T

Tăng hoài ân

Thường Dân
Reaction score
0
MÁy ông yên tâm mấy bé bên saigon thì khỏi phải bàn kinh nghiệm thượng thừa. Bao cho ae quên lối về

P

Phí ngọc lành

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này xinh đi bao nhiu lầm cũng v

H

Hoàng khánh Mb

Thường Dân
Reaction score
0
Bé 127 nghe đâu hot bên sg lắm nè .kinh nghiệm đầy mình khen quá trời

T

Trương công vinh 9999

Thường Dân
Reaction score
0
Tui mới đi vô tình gặp bé 127 vừa dễ thương lại nhiệt tình anh trải nghiệm thử đi
3DAAF173 9AE4 4C5E B80E 9FFCC9B59E65

N

Nhí MB 59

Thường Dân
Reaction score
0
Có mấy em mới đó , ae qa chọn ipar đó tươi lắm

G

Gia bảo lê

Thường Dân
Reaction score
0
Mới ở miền tây lên sg chơi thì đc mấy ae giới thiệu chỗ xông hơi massage saigon star quận 3 vô thì cũng biết số bé nào nên mấy a sắp sếp cho 1 bé 127 em ngoại hình nhỏ nhắn xinh xắn 3 vòng chuẩn và nói chuyện rất dễ thương kỹ năng thì rất chuyên nghiệp đúng chuẩn 3 sao ae có dịp đi công tác thì ghé trãi nghiệm nhé

T

Trịnh quân CL

Thường Dân
Reaction score
0
Sg bữa h vô toàn mấy em mới mới tươi trẻ đẹp qá mấy ông

T

Thọ văn nguyễn

Thường Dân
Reaction score
0
Mình khách quen bên massage saigon star quận 3 hôm qua thì có dịp ghé bên này chơi thì mấy a giới thiệu cho bé 127 em nó thì nhỏ nhắn xinh xắn dễ thương 3 vòng thì chuẩn chỉ tuy là em mới làm lần đầu cho tôi nhưng em nó rất là nhiệt tình và chuyên nghiệp kỹ năng đỉnh nhe ae làm tới đâu là sung sướng tới đó chỗ uy tính nên mới giới thiệu ae tới trãi nghiệm đi

N

Nguyễn văn hânn

Thường Dân
Reaction score
0
Chuyện đêm hôm h mới kể lên đây cho ae tham khảo đây hôm qua mình có ghé massage xông hơi ở saigon star quận3 thì đc sếp cho bé 127 ta nói e nó nhỏ nhắn xinh xắn và cách nc rất nhẹ nhàng tình cảm thân hình em thí mượt mà thêm kỹ điêu luyện làm tới đâu là rung người tới đấy chiều ae đủ kiểu luôn có dịp nên ghé chơi nhe ae

G

Giang minh mk

Thường Dân
Reaction score
0
Bé hot nhee

Top Bottom