Tân Phú Giới Thiệu Cơ Sở Massage Thành Đô Bình Tân - Tân Phú

Massage Thành Đô

Massage Thành Đô

Thường Dân
Reaction score
0
Massage Thành Đô
1005 Tân Kỳ Tân Quý, Bình Hưng Hoà A, Bình Tân, Thành Phố Hồ Chí Minh

Massage Thành Đô Xin Kính Chào Quý Khách, Quý Ae Bình Tân – Tân Phú !
Nay Bầu Em Lại Tìm Được Một Diễn Đàn Mới Để Giới Thiệu Đến Quý Ae Không Dài Dòng Thằng Em Đây Xin phép được tâm sự đôi lời cùng quý Ae diễn đàn nhé.
Địa chỉ Massage Thành Đô đang tọa lạc tại: 1005 Tân Kỳ Tân Quý, Bình Hưng Hoà A, Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh. Ae nào chưa biết thì Hỏi Bà Gu Gờ, nói thế thôi chứ nhắc tới Massage thành đô thì HOT rần trời không lẽ ae không biết, nhưng em vẫn để cái hình dưới đây cho ae “định vị đi vào tim em” nhé

Cơ Sở Vật Chất Tại Massage thành đô thi mấy Ae chắc còn thuộc đường hơn cả em mất. Ae tân phú – bình tân mãi đỉnh, ủng hộ nhiệt tình nên chắc quý ae cũng đã rõ đẳng cấp là như thế nào rồi.
Phòng đẹp, sang trọng, ae vào là cảm nhận ngay được sự thoải mái mà Massage thành đô mang lại ngay. Phòng vip chất lượng cực cao, đầy đủ mọi tiện nghi không khác gì cung điện, thế là Ae được trải nghiệm cảm giác làm vua đích thực. Phòng thương chất lượng cao cấp, không kém cạnh phòng VIP, trải nghiệm y hệt, không gian khiêm tốn hơn một tí phù hợp cho ae nào thích không gian nhỏ ấm cúng cùng bé.
Thôi thì nói nhiều không bằng để quý ae tận mắt đánh giá mớ hình em chụp, có đánh giá gì thì cứ góp ý trong phần cmt cho em biết luôn.

Về Nhân Viên, Các Bé khá đồng đều, xinh có, dễ thương có, dâm dâm cô nương cũng có luôn, Anh Em vào thế nào cũng hạp gu với mấy Bé mà thôi. Ảnh mấy bé chụp còn sơ sài, Anh Em xem tạm:

071.jpg 091.jpg 171.jpg 221.jpg 161.jpg
( Và Còn Rất Nhiều Bé Nữa)

Tới Phần Giá Vé – Thành Đô mang chất lượng Cao Cấp phục vụ đến Anh Em chỉ với giá vé vô cùng Bình Dân, Anh Em thấy vé nào hợp thì Book luôn luôn cho nó nóng:

VÉ >Tắm Thái + 69 Nuru+ Sexy Vé = 700K >Thời gian 90 phút. - Dịch Vụ Cam kết: xông hơi, Tắm Tiên Cùng Bé 30p Trong bồn + BJ nhẹ 3 Lần Đứng Ngồi nằm > Masage > Đá nóng > trườn Thái + Nuru > thư giãn BJ Chính- các tư thế ( 69 quay đầu ) Mới lạ Ưu Đãi Đặc Biệt🤩🤩Vé : 700K Giảm 50% = 400K+ 700K Típ Bé tổng combo = 1100K
VÉ > CIA Hoặc Chọn Thư Giản Không Giới Hạng Tuỳ ý💖Vé = 900K > Thời gian 100 phút - Dịch Vụ Cam Kết : Xông hơi , Tắm Chung Làm Tình ( b* liế** ) Thư Giãn>1 lần trong bồn tắm xong BJ Nhẹ Thêm 2 Lần Theo Tư Thế Đứng Ngồi + Massage BoDy - Truờn đá nóng + Trườn Thái + Ms NURU > Làm Tình ( b* liế** ) + Thư giãn Lần > 2 3 4 = Mọi Tư Thế 69 (Quay Đầu) Hoặc Chọn CIA (Ngậm ***)1 Lần😍Full hết các Dịch vụ của Masage Vé 900K Giảm 50% Còn 500K + 900K Típ bé Tổng combo = 1400K
Trích lại câu chốt kèo của Anh Trai Mình: “Bên bầu thanh tui đảm bảo cam kết với ae đồng phê luôn chỉ cần ko vui vẻ,ko nhiệt tình,ko thoải mái sụp hầm bầu thanh tui xin trả vé lại ae uy tính nói lên thương hiệu nhé”

Bầu Em Chân Thành Cảm Ơn, Các Anh Em Đã Luôn Ủng Hộ Cũng Như Những Anh Em Đóng Góp Ý Kiến Để Thành Đô Càng Phát Triển Hơn Nữa.
Hẹn Được Gặp Các Anh Em Một Ngày Không Xa Nhé !!!

Last edited by a moderator:
Top Bottom