Massage Đồng Đen Giới Thiệu Massage Đồng Đen - Tân Bình

N

Nhựt2002

Bát Phẩm
Reaction score
1
tui mới trải nghiệm thấy ok lắm nha ae
Phòng óc sạch sẽ rộng rãi đẹp lắm mấy em thì trẻ đẹp dáng xinh phục vụ tận tình lắm
Mì bò mì trứng trái cây nước đồ thoải mái lắm

P

phú trọngg

Thường Dân
Reaction score
0
Phòng sịn sạch đẹp. Ktv trắng trẻo dễ thương, tay nghề tốt . Dịch vụ ok cách phục vụ chu đáo . 10 điểm

B

boo bình

Thường Dân
Reaction score
0
Sang sịn mịn luôn anh em. Phòng to rực rỡ luôn. Vô lựa đào toàn mấy em xinh tươi. Làm tay nghề đã quá hèn gì mấy ông bạn nghiền

H

Hunglongba

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Phòng ốc sạch sẻ đẳng cấp , nhân viên nhiệt tình nói chung là đáng tới thêm nhiều lần nữa

V

Vĩnh2002

Bát Phẩm
Reaction score
2
Phục vụ tận tình ok
Mì bò mì trứng đầy đủ phòng óc sạch sẽ rộng rãi thơm nữa thích nhất lúc tắm tiên tê tái thật sự mấy bé chiều khách lắm tui đi em s39 tay nghề đỉnh thật sự

Ú

úc châu

Thường Dân
Reaction score
0
Bên này toàn hàng tuyển k ae ạ. Dịch vụ tốt. Chăm sóc rất chu đáo

H

Hieupc

Bát Phẩm
Reaction score
0
phòng ốc đẳng cấp có nhiều trương trình ưu đãi cho khách hàng nữa thật tuyệt vời

N

Nhựt2002

Bát Phẩm
Reaction score
1
Tui mới đi trải nghiệm thử thấy rất đáng đồng tiền để ae trải nghiệm nha ae phục vụ tận tình chu đáo lắm nha tui đi gặp em số 39 v1 căng lắm em nhiệt tình chiều khách lắm phòng óc sạch sẽ rộng rãi

N

Nhật Hàn Thu

Thường Dân
Reaction score
0
Đào 🍑 ngon, phòng ốc sạch sẽ thơm tho, có cái xa nhà t, 1 tuần qua được có 1 lần

C

châu gia huy

Thường Dân
Reaction score
0
Phòng ốc sạch sẽ sang trọng. Đi thử dc mấy bé bé nào cũng tươi . Dễ thương nhiệt tình. Tay nghề làm rất tốt

L

Lahupro

Thường Dân
Reaction score
0
Đẳng cấp phòng vua chỉ có ở đồng đen nha nhân viên nhiệt tình 10 điểm

H

Hùng99

Bát Phẩm
Reaction score
0
Mấy đứa bạn rủ đi trải nghiệm đồng đen tui thấy cũng đáng đồng tiền phết đấy chứ, phòng óc sạch sẽ rộng rãi phục vụ nhiệt tình chiều khách lắm nè tay nghề mấy em đỉnh lắm nha sấy như cái máy

H

Hùng99

Bát Phẩm
Reaction score
0
Đẳng cấp làm nên thương hiệu đồng đen nha ae sứng đáng đồng tiền để trải nghiệm lắm phòng óc sang trọng sạch sẽ rộng rãi, mấy bé nhiệt tình chiều khách lắm cực kỳ

H

Hunglongka

Thường Dân
Reaction score
0
Phòng ốc sạch sẻ nhân viên nhiệt tình không nói quá khi nói dịch vụ bên này đẳng cấp

Đ

Đức minhh

Thường Dân
Reaction score
0
Mấy bé tươi làm quy trình bài bản ok. Đã đi thử vài bé tay nghề tốt thái độ nhiệt tình rất thích. Phòng ốc đẹp sang sạch sẽ thoáng mát

K

Khachuy5

Bát Phẩm
Reaction score
0
Phòng ốc đẳng cấp nhất sài gòn chỉ có tại đồng đen

V

Vĩnh2002

Bát Phẩm
Reaction score
2
Tui mới qua trải nghiệm thấy cũng đáng đồng tiền lắm nha ae phòng óc sạch sẽ rộng rãi thoáng mát bé phục vụ tận tình chu đáo lắm

Q

Quốc nhõ

Thường Dân
Reaction score
0
Phòng đẹp sang sạch sẽ. Dịch vụ tốt. Cách phục vụ chu đáo. Điểm trừ là đào đẹp quá . Đi hoài tốn tiền nha

N

Nhựt2002

Bát Phẩm
Reaction score
1
Tui đang ngồi nhậu có bạn kia lại phát vé massege tui đi để trải nghiệm thấy đáng đồng tiền để trải nghiệm lắm nha ae phòng óc sạch sẽ rộng đẹp lắm bé chiều khách lắm luôn nha phục vụ tận tình chu đáo

H

Holomoto

Thường Dân
Reaction score
0
Phòng ốc sạch sẻ đẳng cấp nhân viên nhiệt tình

Top Bottom