Tân Phú Review KTV Hàng nóng 282 Massage Ánh Dương Cầu Xéo

X

Xhudn

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Từ quê lên SG với bao mệt mỏi ( 4 tiếng đồng hồ) có mặt tại SG lúc 7h sáng,ghé thăm Ánh Dương ( quán quen nhưng do công việc nên dạo này ít ghé).Được thằng ku em tư vấn dịh vụ này nọ ,rồi tư vấn giờ vàng giảm 30% giá vé tui múc vé six and nine ( mệt mỏi thì có người lo lắng nó vẫn ok hơn vì vé này nghe nói tương đối dầy đủ). Lấy vé xong lên xông hơi thì nghe tiếng gõ cửa , bước vào thì một cô bé khá trẻ xin chào này nọ các kiểu ( khá thích vì lễ phép và hiền).Sau khi “tiên đồng ngọc nữ” sạch sẽ và thơm tho chuyển cảnh đấm đấm bóp bóp, khoản này em tay nghề khá ok , sau khi chạy xe một khoảng dài lên SG thì phần này khá là thoải mái,sau phần khỏe thi đến phần mêt mỏi.Em này cầm tinh con rắn hay sao mà trườn thì khá điêu luyện (mém xỉu ngang), sau đó tới phần nhạc cụ thì tôi thề với các ông là tui gãy các ông ạ.đánh giá sơ bộ về em nó tầm 8đ về cho tất cả dịch vụ của em nó, hứa quay lại với em vào ngày gần nhất!kekeke

X

Xhudn

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Tên em dài nên anh gọi tắt em là Em Yêu nhé 🫶🏻 Tay nghề cao, dễ thương còn chiều khách anh em đáng để trãi nghiệm

H

Hembit

Thường Dân
Reaction score
0
Nóng hổi vừa thổi vừa phê luôn ae . Thử đi tui đi về ngủ còn mơ bé luôn nè

M

Massage Ánh Dương

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Hàng hot Ánh dương nóng hổi vừa thổi vừa phê nha anh emmm kkk

C

Cô Péee Sài gòn

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này hót lắm tui trải nghiệm
Đúng như lời đồn luôn anh em

A

Anh hào24

Thường Dân
Reaction score
0
Xiêu phẩm là có thật, xink xắn, nói chuyện dễ thương, yêu nghề nữa tốt lắm nhất định sẽ qay lại tìm em

D

Duy kha

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này nhỏ nhỏ xink xink mà vỏ công thâm hậu lắm nha anh em, làm tới đâu mà tê người tới đó nhé

V

Viet pham 123

Cửu Phẩm
Reaction score
1
Xinh dã man . Trẻ phải nói là hồng như bông hồng luôn ae

M

Massage Ánh Dương

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Cây hàng này k chê chổ nào được luôn nha anh em

B

Bena 123

Thường Dân
Reaction score
0
Nhỏ làm tui mê ác luôn ae ơi

A

anhbachanrau

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này là hàng mới của ánh dương đó ae bé này khá đầy đặng mặt xinh body oke v1 vừa tay các anh ,bé này dáng nhỏ mà ác lắm ae

N

Nguyễn Trung Tín

Thường Dân
Reaction score
0
Cô bé nhỏ nhắn xinh xắn,làm thì nhiệt tình vui vẻ với khách,biết chiều nữa anh em đáng để trãi nghiệm

N

Nguyễn Thế Long

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này làm rất là tốt anh em yên tâm

A

anhbachanrautuoi

Thường Dân
Reaction score
0
Bé mới bên anh dương mà đc các anh trãi nghiệm chia sẻ lại hàng ngon body ngon da cực trắng mặt học sinh đó ae qua trãi nghiệm thử đi nhé

Top Bottom