Massage Đồng Đen kỉ niệm khó quên cùng bé số 25

G

giangggggg

Thường Dân
Reaction score
0
Hôm nay chị nhà đi công tác sài gòn , nằm ở nhà không yên với thằng em , thế là xách xe từ bình thạnh chạy qua bên Đồng Đen massage tẩm quất cho khoẻ người .... Mình bước lên quầy chọn gói dịch vụ massage thái xong vô phòng chờ dùng trà chờ phục vụ mở phòng trong thời gian chờ đợi thì mình được uống trà & dùng trái cây . Mình yêu cầu 1 em víu to thiệt to cho anh " gu anh thích víu to" 🤣😆 nằm đợi tầm 5 phút thì mình lên phòng . Mình cất đồ dùng thay quần rồi vào xông hơi cho khoẻ để lát có sức cầm cự lâu dài với em nó, lúc sau gõ cửa bước vào oa ...đập trước mắt mình là 1 cô gái giọng miền tây ngọt lịm dựa dưa hấu nha ae không phải là bưởi nữa siêu to khổng lồ mình ngộp thở mất . Em lau người cho mình xong chào hỏi qua lại thì được biết em số 25 số "thần tài " haha. Tắm xong vì sợ mình lạnh b.é v.òng tay ôm mình phát ôi mình cảm nhận v.òng 1 mềm mại và trắng trẻo em ấp trong lớp vải ren xuyên thấu ấy trong phút chốt thằng em nó thức . Theo bản năng của một thằng đàn ông mình bảo thằng em ngủ đi. Em ấy đưa mình lên giường và massage khoẻ mình cảm nhận em đấm bóp rất có lực . Đến phần mình trông đợi nhất rồi em c.ởi áo ra, ôi V.òng 1 ấy siêu khủng ae ạ . Lần đầu tiên mình được nhìn thấy 1 cô gái đôi mươi mà lại có v.òng 1 khủng như vậy ...😆quá đã em dùng nó đi khắp cơ thể mình từ từ và trơn tru k.ích th.ích... mình đưa tay xuống v.òng 3 em mịn màng săn chắt , sân cỏ được tỉa tót rọn gàng . ... em dùng l.ưỡi đi khắp người rồi dùng chiêu ngự.c kẹp xúc xích ... em B.J sâu và điêu luyện kéo dài tầm 20 phút thì mình thằng em mình đầu hà.ng ae ạ .
Đánh giá : dịch vụ chăm sóc khách hà.ng chu đáo , thân thiện .
KTV : xinh , vui vẻ

T

Tobathong87

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Bé này dễ thương quá

K

Khachuy5

Bát Phẩm
Reaction score
0