Massage Càn Long kí ức khó quên cùng bé 39

C

conccu

Thường Dân
Reaction score
0
Ánh mắt khuôn mặt đó bờ môi căng mọng là những kí ức hiện đi hiện lại trong đầu tui . Dạo này bận quá nên chưa ghé thăm em được , được dịp nghĩ phép nên quyết định ghé thăm bé 39 bên càn long . Vội vàng xách xe ghé liền bước vô quầy không nói nhiều lấy luôn cái vé 69 ( tại nhớ em nó quá không đợi được haha) . pv đưa mình lên phòng ngồi chờ , ngồi rung đùi và mộng mơ không biết ẻm có nhớ mình không nữa , cảm giác sắp được gặp lại em nó hồi hộp làm sao .
Rì viu sơ 3 vòng cho ae ha
V1 80
V2 : 60
V3 : 90 căng cực
Nghe tiếng gõ cửa mình biết em đã tới vội nắm tay em vào phòng , ôi em vẫn như vậy vẫn ngọt ngào và tình cảm như vậy . Bé tắm cung mình rồi mát xa thư giản các kiểu vẫn sướng như ngày nào .
Phần mát xa dặc biệt thì bé bj rồi quay đầu 69 với tui được một lúc thì phọt ra rồi , tại sướng quá kiềm không nổi luôn .
Xong rồi hai đứa tâm sự chuyện cũ thì ra bé vẫn nhớ mình , tâm sự ghiền quá lố giờ về luôn thấy trễ nên chạy vội về và hứa sẽ găp lại bé sớm thôi .
Lâu lâu phải làm cái như vậy thì đầu óc mới linh hoạt được các ông ạ , ông nào muốn trải nghiệm thì ib cho tui tui dắt mấy ông đi không sướng cũng khó.

F

fâfâfà

Thường Dân
Reaction score
0
quá tuyệt vời luôn

T

Tokyo789

Thường Dân
Reaction score
0
Bé 39 b* liế** điêu liện vl tướng rất ngon