Checker KTV 703 : Công chúa bong bóng

V

Vu Han12

Thường Dân
Reaction score
0
Chuyện là hôm qua thứ 7 thì tui ở nhà chán quá chả biết làm gì nên có ghé qua Ánh Dương để giải bầu tâm sự, vào thì gặp bé lễ tân có giới thiệu đang có mấy bé mới xinh xắn hợp gu anh lắm. Sau khi mua vé xong thì mình lên phong thư giãn uống trà và mượn xem ipad dể xem mặt mấy bé mới. Lúc cầm ipad xem thì đập vào mắt mình thì có 1 bé khá dễ thương xinh xắn mình hỏi nhóc phục vụ thì đc biết bé này mới tướng tá cũng hợp với gu mình nói (gu mình là mấy bé loli nhỏ nhắn xinh xắn nha). Mình cũng ok chọn bé đó xem thử thế nào.
Sau khi ẻm bước vào phòng cái úi dời ơi luôn ae ạ , cái mặt xinh quá cái tướng nhỏ nhỏ giống như gu tui luôn, còn điện nước đầy đủ ngon lành cành đào luôn, giọng thì dịu dàng nhỏ nhẹ đang buồn mà nghe em 703 nói chuyện dễ thương xĩu luôn làm tui quên luôn cái buồn luôn ae à kakaka
Còn về phần massage thì không còn gì để chê (bé đấm bóp vừa đủ lực bài bản làm mọi nhức mỏi trên người tan biến luôn ấy). Sau phần massage khỏe thì cuối cùng cũng tới phần đặc sắc là massage thái (phải nói là em ấy quá chuyên nghiệp bé làm tới đâu là tui tê người tới đó k nhúc nhích được luôn kkk)
Sau hơn 10p vật vã thì cuối cùng tui cũng phải đầu hàng em ấy thôi ae ạ k chịu được nữa...
Theo đánh giá cá nhân tui thì tui chấm bé 10/10 k còn gì để chê vì quá tuyệt vời...lần sau ghé tui sẽ yêu cầu bé 703 này tiếp thôi...Ae nên thử trải nghiệm nhé ! hihi

T

Tuanhung1

Thường Dân
Reaction score
0
Nói thật là ko thử hơi phí đấy ae ạ

L

Lachabon1

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này dth lắm nha ae.

B

Bẩy xoài

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này xinh lắm ae

B

Bray

Cửu Phẩm
Reaction score
0
má gồng nổi chưa tới 10p nữa,cảm giác phê như con tê tê, sướng như con ch** cu nướng.ae trải nghiêmj bé này quá tuyệt vời

B

bebubu1

Thường Dân
Reaction score
0
be nhỏ nhấn dễ thuong

T

Thanhphong96

Thường Dân
Reaction score
0
phê chữ eeeeee kéo dàiiiiiiii

A

Andy97

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này oke nha ae

T

Tylii1

Thường Dân
Reaction score
0
Ờ may zing gót chóp emm

D

Denny P

Cửu Phẩm
Reaction score
0
nay cuối tuần vào ánh dương được phục vụ giới thiệu cho em này quá xinh xắn và đáng yêu...giọng nói và đôi môi ngọt ngào quá.chiều tối anh ghé thăm e tiếp

D

Denny P

Cửu Phẩm
Reaction score
0
bé này xinh quá ae ạ,vào book trúng bé đúng là xóa tan bao nhiêu mệt mỏi...cu cậu cũng khỏe khắn và thỏa mái hẳn ra

Top Bottom