Quận 11 Review KTV Massage Ngọc Lan Lại nhớ em rồi đấy 06 Ngọc Lan

N

né anh ra

Thường Dân
Reaction score
0
Nhớ nhung bé 06 nên lần này mình đã nhắn trước bên cơ sở khi nào bé rảnh nói mình qua liền.
Vì ấn tượng lần trước nên lần này mình đến khá sớm, may mà dặn cơ sở trước chứ không là lỡ mất vì lúc mình đến có thấy 2-3 người ngồi đợi. Sau một thời gian check in xong thì lên phòng đợi bé.
Review sơ bộ cho các bác:
V1. 9đ, do gu của em thích to bóp rất sướng, đã tay.
V2. 8đ, ôm khá thích.
V3. 10đ, to tròn làm em mê man.
V4. 9đ, nước nôi lênh láng bao khít.
Vào xông hơi 1 lúc ra đã thấy bé đợi sẵn mình bên ngoài. Vẫn như lần trước chưa kịp nói gì thì bé đã mân mê làm mình không kìm được lòng ôm ấp cháo lưỡi các kiểu thì bé dẫn vô bồn sục. Thường mình không có out ở trong bồn nhưng lần này phải nói là lưỡi của bé quá điêu luyện làm mình out ngay 1 shot.

Sau bé dẫn lên giường để mát xa khỏe. Dù mục đích là mát xa mệt nhưng bé mát xa khỏe rất ok, làm rất kỹ càng cẩn thận. Khúc này mình enjoy thôi vô cùng thoải mái.

Trong lúc mát xa khỏe bé đã vài lần nhá hàng làm không chịu được, thế là bé dẫn ra phao để thi triển kỹ năng. Bé khá dâm, nhiều skill và chiều khách. Đỉnh cao trườn thái và em đã ra trong thế 69. Xong ra ghế nghỉ ngơi trò chuyện mà tay bé vẫn không tha, làm mình lưu luyến.

Sẽ tiếp tục trải nghiệm và còn gặp lại 06=))) Bác nào thích to và dâm thì rất nên trải nghiệm với bé.

Cảm ơn Massage Ngọc Lan đã mang em đến với tui , chúc anh em sức khỏe tốt để thăm các bé dài dài.

V

Vannnguuenn

Thường Dân
Reaction score
0
M

Moon1006

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Top Bottom