Quận 3 Review KTV Massage Sài Gòn Star Lần đầu trải qua cảm giác như thế này cùng em 668 sài gòn

F

Fulltandat

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này massage chưa đc mạnh tay mấy như tướng cao mình ôm gu tui nên rất ưng khuôn mặt xinh , nói chuyện dễ thương chỉ cần điều chỉnh lại tí massage nữa ok

H

Hoang tú39

Thường Dân
Reaction score
0
Được ông bạn giới thiệu trãi nghiệm dv bên saigon star có massage nên cũng lờn lờ ghé xem thế nào lên thì đc mấy anh quản lý sếp cho 1 em số 668 ấn tượng đầu tiên là e nó cao trắng trẻo gương mặt dễ thương mà còn pv tận tình vui vẻ như người yêu zị đó nói chung là ko có điểm nào để chê nhe các ông nên ghé trãi nghiệm thử nhe

P

Phước Đại

Thường Dân
Reaction score
0
Dáng cao, eo thon, chân dài. Ba vòng ngon hết nước chấm. Quyến rủ đến giây phút cuối cùng luôn nha các bác

C

Công Thanh..

Thường Dân
Reaction score
0
Dáng bé 668 cao, thon thả hấp dẫn quá. Vừa xinh, vừa có kinh nghiệm thì ko làm ae thất vọng. Hàng ngon nhé ae

P

Phúc hoàng nguyễn

Thường Dân
Reaction score
0
Chuyện hôm qua có hẹn đám bạn nhậu say khước nên có ghé saigon star xông hơi massage thì gặp đc bé 668 ta nói e nó dáng cao xin xắn mà còn dễ thương nữa chứ pv thì khỏi phải chế nhe các ae ơi tin tôi đi ko làm ae thất vọng đâu nè

Top Bottom