T

trùm massage 9

Cửu Phẩm
Reaction score
4
Lại 1 ngày mới nữa quay qua quay lại cũng gần hết năm rồi , lâng lê vào những quán cà ph.e ngồi lướt trên diễn đàn thì thấy được mọi người đang bàn tán về massage Ánh dương có b.é mới là b.é 101 , lập tức tính tiền và đi thẳng tới 40 Cầu xéo . Tới nơi thì đập vào mắt tui là 1 các ae phục vụ quá nhiệt tình ,tiếp tới là phần mua vé trọn dịch vụ tại quầy lễ tân được b.é lễ tân tư vấn nhiệt tình về các dịch vụ , chốt sau cùng tui chọn vé Vip ánh dương , sau đó phục vụ đưa tui vào phòng thư giản ngồi nhâm nhi trà và dùng mức gừng .Đợi đâu đó được 15p phục vụ báo đã chuẩn bị xong phòng mời tui lên , lên phòng các anh em nhiệt tình chỉ tui xông hơi nước và xông hơi khô để thoải mái trước rồi sau đó các b.é vào ,ôi đúng là nghe nói không bằng tận mắt mình thấy , b.é 101 còn xinh hơn cả các chú miêu tả , b.é vào tắm tiên chung với tui rồi trò chuyện cùng tui b.é nhiệt tình vui vẻ vô cùng , b.é mơn chớn cho cậu b.é của tui tay b.é nhẹ nhàng làm cho tui có cảm giác ph.e khó tả được .Tiếp theo b.é đưa tui ra lau người cho tui rồi bắt đầu massage food cho tui vai cổ gáy b.é dùng tay nhẹ nhàng làm nhưng rất có lực chứ k phải kiểu điệu đà nha các chú .Sau khi trải qua các bước khác nữa thì b.é bắt đầu thư giản cho tui,ôi mạ cha ơi cái cảm giác đó làm cho tui khó quên sướ** lên tới đỉnh các ông ơi . phải nói là kĩ thuật b.é quá tốt , dáng người thì đẹp vòng nào ra vòng náy phải nói thật là đỉnh , sau cùng là b.é tắm lại cho tui rồi tui ôm hun tạm biệt b.é lần sau lại yêu cầu b.é tiếp . Phải nói lần đầu trãi nghiệm mà tui ưng vô cùng các chú ơi . tóm tắt sau cùng là 9,9/10đ nha anh em ơi , tui chỉ có ý kiến như thế cho các chú tham khảo , nên thử 1 lần nha ae ,đảm bảo xứng đáng.

Y

Ydud

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này dáng ngon cao ráo phê lắm ạ

T

Titi Nguyen

Thường Dân
Reaction score
0
Em này vui vẻ nhiệt tình lắm