L

long trịnh

Cửu Phẩm
Reaction score
13
- Chuyện là hôm kia mới đi với mấy thằng hữu vào massage sai gon star.
- Tới nơi nhân viên tận tình đưa vào thang mấy lên 9 tầng mây bước vào gặp e thu ngân trẻ dễ thương mời chào dịch vụ ôi nào là kiểu thái ôi nào là tắm tiên làm vua má ôi nghe là tới cục kẹo rồi,thôi thì làm vua 1 lần vậy cho biết với người ta,mua vé mấy thằng hữu nó con voucher gì đó được giảm 30% ngon cơm.ngồi thư giãn uống trà thì có a quản lý hỏi thăm a làm vua sễ được dùng combo free gì đó bắp bò giò heo thịt ngỗng gì đó rượu vang nữa,thôi thì chơi phần bắp bò rượu vang cho nó oách vậy.
Ngồi khoảng 5p được mời lên phòng bước vào phòng thì chao ôi e ngồi đợi sẵn nhìn ướt cmn ác thiệt.
Theo mình thấy csvc ok 10/10 phòng đẹp bồn to.
Đánh giá sơ sơ em nó:
Một cô bé được sinh ra ở miền trung , bé cao khoảng 1m58
Vòng 1 hệ cam , vòng 2 thon chuẩn chỉnh , vòng 3 thì đủ sài , mặt mày xinh sắn đặc biệt ẻm còn biết giao tiếp bằng tiếng anh luôn.
Vào vấn đề chính luôn cho ngay ne em kêu vào bồn ngăm hoa hồng đã thiệt tắm gội một lúc , em thi chuyển nội công múa may như cá chép vượt vũ môn vậy ,sao một hồi lăn lộn dưới nước mình cũng đã vượt được vũ môn để hoá rồng,kaka bao nhiêu tinh nhuệ của tôi.
Ra lau mình sạch sẽ ngồi nhăm nhi ly rượu ăn uống một lát lên long sàn nằm thư giãn em kết hợp trên dưới làm các kiểu rồi đắp đá nóng ôi nó phê gì đâu.Thích nhất màn được em chà chà má nó nhíu hết người xong quay qua mấy e lại quần mình một tăng nữa thuyền ngược xui làm cây phương thiên hoạ kích của mình lại bùng cháy thêm lần nữa.Thôi thì xong pha trận nữa vậy,skill bé làm vừa nóng vừa lạnh mình hỏi đây là gì e bé nói dạ đây là băng hoả hợp thể trời ơi cmn ko thể nào kiềm nổi khi phải chịu đựng sự lạnh giá và nóng như trên đỉnh núi đành phải chịu thua trận trong sung sướng vậy.
Tắm rửa lại thay sim y xong ngồi tâm sự ăn hoa quả rồi chào e hẹn gặp lại lần gần nhất.
Em này thì khỏi phải bàn 3 vòng chuẩn ko cần chỉnh mặt nhìn y cô giáo thảo đúng gu mình luôn,mới lần đầu trải nghiệm ae đừng gach đá nhé.::::)))

• Like
Reactions: DUYY
H

Hồ Công

Thường Dân
Reaction score
0
Bé 69 chịu nhiệt giỏi lắm nha anh em. Chiều chuộng hết mình. Dáng nhỏ nhắn eo thon. Vòng 3 căng tròn hấp dẫn lắm nha

M

Minh Anh.

Thường Dân
Reaction score
0
Tuyệt vời. Quyến rủ đến từng phút giây. Hẹn gặp lại em.

H

Hoàng Luăn1112

Thường Dân
Reaction score
0
bé 69 quá tuyệt vời mình dây đúng gu tui v1,v3 vừa vặn bé nhiệt tình vui vẻ kĩ thuật a ă quá giỏi mê bé quá hết nước chấm luôn anh em yc bé thử đi😋

H

Huỳnh Nhựt hào 9695

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này vừa nhiệt tình lại dễ thương tay nghề khỏi chê vào đâu dc

L

Lê tuấn đạt

Thường Dân
Reaction score
0
Ui bé 69 này tui có trải nghiệm rồi nè xinh đẹp tay nghề đỉnh lắm nhiệt tình nữa thư giản bao tốt cho ae

N

Ngô Sang

Thường Dân
Reaction score
0
Nghe ae nói về bé 69 quá OK. Đến trải nghiệm thử nhưng tiếc là chưa đến giờ bé vào ca. Đành phải đợi đến 17h. Ko phụ lòng mong đợi. Bé 69 tuyệt vời như những gì ae mô tả luôn nha

X

Xuân vũ minh

Thường Dân
Reaction score
0
Ae trung tâm gé saigon chơi kím bé 123 bên này bao tay nghề luôn . V4 bao ngon ngọt cho ae xơi

P

Phong nhã 10D

Thường Dân
Reaction score
0
Tui thì lại thích bé 452 hơn . Dể thương kinh nghiệm đỉnh nữa mê lắm ae nào trải nghiệm bé rồi cho chút ý kiến đi

V

Vũ Quân TL

Thường Dân
Reaction score
0
Tui thì lại thích bé 452 hơn . Dể thương kinh nghiệm đỉnh nữa mê lắm ae nào trải nghiệm bé rồi cho chút ý kiến đi
Tui cũng ưng bé này . Xinh nhiệt tình tay nghề tốt

Top Bottom