Massage Cô Tiên Nhiệt tình vui vẻ không kém phần hài hước .. dáng thon thả đáng yêu .. là những gì mà KTV 12 sở hữu - MASSAGE VINH TIÊN 2

C

Chú báo đốm châu âu

Thường Dân
Reaction score
0
Dáng người nuột nà vòng nào ra vòng đó

T

Trứng Dũng blu

Thường Dân
Reaction score
0
T

Tùng Sen

Thường Dân
Reaction score
0
Nhất dáng nhì da luôn ae ơi

T

Trai bản đôn

Thường Dân
Reaction score
0
N

Nghĩa hoà đoàn

Thường Dân
Reaction score
0
Sayyy đắm emmm oie

V

Võ tắt thiên

Thường Dân
Reaction score
0
Nói gì nữa quá ưng ời

T

Tuấn 6 mùi

Thường Dân
Reaction score
0
L

Luân 2 nhuận

Thường Dân
Reaction score
0
Ngon lắm nha ae

H

Huỳnh Khương.

Thường Dân
Reaction score
0
S

Sunhouse

Thường Dân
Reaction score
0
H

Huấn hoa hồng đỏ

Thường Dân
Reaction score
0
Mlem mlem lắm luôn anh em ạ

P

Phathongkong

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Đỉnh cao luôn nha anh em

H

Hải 3 bánh

Thường Dân
Reaction score
0
Tay nghề tuyệt ấyyyy

H

HungCR7

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Hi các bác, nhân dịp đang có event review nhận quà nên em mới lên đây góp vui cùng ae.

Bên VINH TIÊN 2 ( 237_239 ĐƯỜNG SỐ 19_ BÌNH TRỊ ĐÔNG _BÌNH TÂN) này e mới đến đây lần2, lần trước cách đây khoảng 2 tháng. Cả 2 lần đều cảm thấy thoải mái và hài lòng với dịch vụ ở đây

** Giá thành: mình dùng gói THÁI ( giảm 20% ) vé 400 típ 500k ( Bao gồm xông hơi, tắm bồn, massage tẩm quất thư giãn, massage thái tổng tg 75ph )
** CSVC: 9,5 đ, phòng ốc rộng rãi sạch sẽ (mới)
*Hôm nay nghỉ làm sớm rảnh nên mình có book trước em 31 cách khoảng 1h tuy nhiên khi đến thì bị trùng với 1 bác khác và vì bác kia đến trước nên được phục vụ ( ae lưu ý chỗ này vì ở đây có nhiều người cầm đt rep tn khách nên nhiều khi k thể match với nhau, cần yêu cầu check lại thông tin cho chính xác ). Và mình được gt em 12 nên cũng ok luôn

*** Đánh giá em 12:
+ Độ tuổi rơi vào tầm 98_2k, cao khoảng 1m6. Thuộc dạng nhiều tuổi nhất vì ở đây đa phần các e 2k.
+ Ngoại hình ok. Mk k qtr phải xinh nên thấy thế là ok. V1 vừa tay, hơi mềm so với cảm nhận của mk, V2 k mỡ thừa, V3 V4 ok
+ Thái độ và dịch vụ: Điểm làm mình hài lòng nhất nằm ở đây. Thái độ vui vẻ, thoải mái trò chuyện cùng mình trong suốt quá trình gặp nhau. Service đầy đủ, nằm ôm ấp hôn hít cùng nhau 1 lúc rồi trườn massage bằng lưỡi r bằng ngự* rất ph.e. Sau đó mới đến màn bj,hj, cho đến lúc ra thì thôi , K hề có kiểu làm nhanh cho nhanh ra để xong việc. Làm xong còn nằm lại ôm ấp nghỉ ngơi với mk xíu r cùng xuống

Tiện qua đây reviewluôn cho ae em 31 mk đi cách đây 2 tháng. Tổng thể thì service tốt hơn em 31_12 môi e có 1 nét riêng.

Đánh giá tổng thể:

- Chất lượng dịch vụ ở đây phù hợp với giá cả
- ae nào gu trẻ thì k nên book 2 em này nhé chứ gu service tốt thì yên tâm lên đường
Vui vẻ nhiệt tình dáng chuẩn

Top Bottom