Massage Đồng Đen QUÁ TUYỆT VỜI...

C

Checkersgrp

Thường Dân
Reaction score
0
Hôm nay buồn ngồi quán cf trên bàu cát lướt lướt fb vô tình thấy massage đồng đen quảng cáo. Vô xem thử hình anh phòng ốc quá đẹp.
Đang xem thì 1 anh tiếp thị phátpcho cái carsd tặng 200k ko hiểu lắm. Nhưng đc ảnh tư vấn nhiệt tình hiểu ra vấn đề. Thanh toán cf xong phóng qua tiệm ngay. Đầu tiên là 1 anh xuống đón lên lầu gặp ngay cô bé lễ tân kute hết sức. Sau khi đc tư vấn ngọt ngào của e mình chọn vé thái trải nghiệm thử. Có card đc giảm 200k nha ae.
Thanh toán tiền vé xong đc mời vô phòng thư giãn khá hiện đại tầm 5p đợi ae sắp xếp thì 1 a quản lý đến hỏi thăm mình khá ngại nên ko nc dx nhiều.
Thái độ và chăm sóc khách + 1 nha.
Tiếp đó a ql mời mình lên phòng. Bước vô căn phòng ôi rất là đẹp. Sạch sẽ. Xông khô + xông ướt + bồn tắm khá to. Đầy đủ nước ngọt .bia.trái cây.khăn lạnh +1
Trong khi thay đồ chuẩn bị xông thì nghe tiếng gõ cữa mình đến mở cữa ôi 1 e ktv khá trắng dễ thương quá đã. +1
E nó thỏ thẻ để e thay đồ cho a xông và chuẩn bị nước a tắm nhé. Ok liền.
Sau khi xông ra em nó cởi đồ đợi sẵn tắm cho mình
Ôi ngực em ấy quá đẹp hệ cam mỹ to tròn ko sệ ko thâm đen. +1.
Ẻm tắm cho mình mà muốn cứng luôn đôi bàn tay mềm mại kì cọ vuốt cứng luôn nha ae. +1
Xong mình lên giường khá rộng rãi nằm ẻm đến bắt đầu xoa bóp massa mình rất thích khâu này nha. Ẻm làm muốn khỏe hẳn hết ê ẩm mỏi ng luôn nha. +1
Tiếp theo ẻm trườn thái ôi nó phê cặp ngực to tròntròn trườn quá kích thích thêm e đi đường lưỡi toàn thân nữa muốn xuất tinh luôn. +1
Chịu hết nổi mình kêu ẻm thư giãn luôn. Độ làm tình và cái lưỡi siêu đẳng của em nó làm muốn rên lên từng nhiệp vậy. Ẻm bj đỉnh của đỉnh +1
Ẻm miệt mài ko hối cũng rất ít dùng tay thêm nhìn cặp mông trắng tròn và con ch** hồng đẹp đẹp mình thất bại dưới tay ẻm. Quá là tuyệt với +1.
Chất lượng đáng từng đồng xu. Ghi nhận e nó số 39 để lần sau quay lạil69 với ẻm cho đã cơn cứng. Ra xong nhìn ẻm mà vẫn còn cứng luôn. Tiếc do bận cv nên hẹn ẻm lần sau chiến tiếp.
CÔNG NHẬN 1 ĐIỀU HT MS VUA CÓ TIẾNG VẪN ĐẲNG CẤP GIỮ ĐÚNG PHONG CÁCH MS CHỨ KO BIẾN CHẤT NHƯ NHIỀU NƠI KHÁC. THANKS VÀ SẼ QUAY LẠI GẦN NHẤT.

D

Double short

Thường Dân
Reaction score
0
Số này quá được đi chứ

P

Pon tiên sinh

Thất Phẩm
Reaction score
7
P