Tân Phú Review KTV Massage Vinh Tiên Giới Thiệu Review Cực kì tâm huyết cảm nhận số 99 Vinh Tiên sau một thời gian dài vắng bóng...

B

Bằng chíu.

Thường Dân
Reaction score
0
Chào anh em.!
Từ hôm rài đến giờ nghe anh em bàn luận về Massage Vinh Tiên có bé mới vào số 99 múp máp, cao ráo, dễ thương. Nên hôm nọ mình có đi thử thấy bé này cũng khá là ok nên hôm nay chia sẻ lên đây để anh em tham khảo. Mà xu cái hôm đó mình qua quên đặt trước nên khi vào tiệm mình hơi chậm chân xíu qua bé đang bận làm khách nên mình phải chờ khoảng 20p, nhưng mà ko sao chờ 20p thôi mà thế là vào làm trận game... vừa xong trận thì có 1 bạn phục vụ báo với mình là bé 99 ra rồi nha anh. Thế là ko suy nghĩ mình chạy ra quầy lấy vé luôn (vé sở trường của mình hay đi ở Vinh Tiên là vé Full Service). Thanh toán xong thì mình được mời lên phòng "..khúc này là hồi hộp lắm nha anh em... 😁😁 "

Đi thang máy lên tớ nơi mình được dẫn vào phòng Tần Thủy Hoàng...Bước vào phòng đánh giá csvc mới chịu đầu tư kết nhất quả trần phượng múa rồng bay, giường thì làm bằng long sàn như vua chúa nằm ngày xưa tiếng nhạc chill chill nghe hay phết, trên bàn là nào trái cây, nước suối, bò cụng, bia....nhìn đẳng cấp ghê. Sau đó Mình cởi đồ bước chân vào phòng hơi được một lúc thì bé 99 cũng đã vô phòng, tươi cười chào hỏi rạng rỡ nên cũng khá phấn khích. Sau đó mình và bé cùng đi tắm. Thân hình của bé khá là đẹp mặt xinh nói chuyện dễ thương mô tả sương sương.
Cân nặng: 58 kg (em nó bảo thế), dáng dấp chắc tầm 1m60.
a, Mặt mũi: xinh xắn dễ thương, răng đều tăm tắp.
b, Ngoại hình: Vòng 1, vòng 3 đầy đà nắn bóp khá sướng, vòng 2 hơi đầy đặn, vòng 4 chưa check (lúc định check thì tụt hứng nên đếch check nữa)
c, Service: phải nói là đỉnh cao của chất lượng

Mà em này được cái da mát mẻ nên lúc bé trườn cũng phê. Hôn hit nhiệt tình chứ không hời hợt. Đi gói Full Service nên dịch vụ khá là đầy đủ. Tiếp đến là bé hôn xuống phía dưới của mình.."ngoặm 1 phát vô thằng 🐥.. u là trời người khúc này nó sướng gì đâu..😍😍" khoảng 15p thì mình bắn tung tóe.. Thế là xong hiệp 1.

Bắt đầu hiệp 2: Mình lại vào phòng xông lần thứ 2 bé thì nằm đó chờ mình. Xông được 1 lúc mình ra ngoài bé lại tắm tráng cho mình sau đó lên giường bé massage đầu. Tiếp tới bé bắt đầu chà thái, nói thật bên Vinh Tiên đào tạo nhân viên tốt thật làm bài bản mình khoái nhất là màn c* bím cực phê làm con 🐥 của mình cương cứng lên và thế là chuyện gì đến nó cũng phải đến mình lại out mất tiêu rồi. Mắt mình cũng lim dim theo và bé cũng nằm xuống bên cạnh ôm mình cảm giác như người yêu z đó. Hai đứa Nằm nghỉ xíu sau đó dậy đi tắm và cùng mặc đồ lại cho nhau và bé dẫn mình đi xuống dưới. Lúc bé đi lên ko quên chào mình.. " Anh về vui vẻ nhé.."

Tổng kết : Tik 2.000k + 2.000k Tip + 200k cho bạn locker (tổng thiệt hại 4 củ 200k) cho gói Full Service Nhưng mà chất lượng chốt hạ một buổi ngon trym 🐥...
Hẹn gặp lại Massage Vinh Tiên dịp gần nhất nhé.!

Q

Quý Jiro

Thường Dân
Reaction score
1
Hôm nọ mới đi bé này luôn múp dễ thương lắm nha.

• Like
Reactions: Ut Mười o0o
X

Ximesis Youtb

Thường Dân
Reaction score
1
Lâu lắm rồi mới lại thấy được bài review chất lượng như này đầy đủ và hấp dẫn. Hôm nào đi thử bé này mới được.

• Like
Reactions: Ut Mười o0o
U

Ut Mười o0o

Thường Dân
Reaction score
0
99 này quen quen ta hôm bữa có đi rồi thì phải nè. Bé này đúng dễ thương luôn nói chuyện như con nít ấy.

Q

Quang Qtp9

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này ai gu múp múp chịu sao nổi với em này

K

Khanhhao97

Thường Dân
Reaction score
0
Sao bé này có thể đỉnh như vậy chứ làm về tui còn nhung nhớ 😢