Massage Ngọc Lan Sự trở lại của BÉ 39 xinh tươi rạng rỡ chìu mến !!

MrXxX

MrXxX

Cửu Phẩm
Reaction score
1
Ngay sau khi tan làm tự thưởng cho mình một buổi xả stress, khi qua ko quên Alo cái bên Ngọc Lan để được tư vấn dịch vụ và đặt vé trước . Đến nơi được 1 bạn trực sảnh dẫn lên tầng 2 vào quầy lễ tân để check thông tin đặt trước và mua vé . Vào phòng chờ được 1 bạn CSKH lại tư vấn và sắp sếp KTV theo yêu cầu . sau một hồi tham khảo tôi book bé KTV 39 . Bé mới tại quán !!
Xog xuôi được bạn dẫn lên phòng , về csvc thì rộng rãi sạch đẹp thiết kế theo chuẩn VUA ,phòng đầy đủ xông khô và ướt , bồn tắm ,v..v .

Thay đồ ra vào xông ướt trước , xông được tầm 5p rồi ra thì e nó đã ngồi ngoài chờ từ lúc nào ko hay ..Bé nhìn cực kỳ trẻ và teen ..Dáng bé thon gọn và cân đối , khuôn mặt tươi cười rạng rỡ, chào hỏi với tôi lễ phép , đặc biệt là cặp loa to tròn đẹp gì đâu 😆 !! Bé nhìn thấy tôi liền chạy lại lau mồ hôi xã giao vài câu xog kéo ra giường tâm sự phải nói bé thuộc người nhỏ bé khá lãng mạng và cách nói chuyện như một người tình , ai cần gu nhẹ nhàng tình cảm như người yêu thì bé qua tuyệt , âu yếm nhau một hồi bé dẫn ra bồn tắm rửa sạch sẽ thơm tho và có mơn trớn nhẹ nhàng trong bồn rất cuốn nha@@ kkk .

Massage khoẻ : massage phần đầu , đấm bóp mặt úp mặt ngữa tay đủ lực , làm đá nóng , v..v . Phần này bé làm tốt

Massage mệt : bé thoa dầu nuru ra body tui , hôn từ từ nhẹ nhàng trải khắp lên người , trườn bò chầm chậm lên người tui ,tay tui thì bận bịu tìm tòi hết cặp đào rồi chuyển xuống eo em rồi từ eo em di chuyển chầm chậm xuống bờ mông căng mọng, bé làm việc rất nhiệt tình,cặp đào chà đi chà lại lên thằng nhỏ tui, tới nái lắm rồi nên tui kêu em chuyển qua thế 69 luôn, bé làm 69 tới lắm các bác, canh tui húp sò bé rên nhẹ rồi tăng dần tốc độ tui sướng tê tái , tui sổ 1 màn pháo bông viên mãn sung sướng sau 10p, nằm nghỉ ngơi sờ nốt cặp đào , nói chuyện với em tí rồi về luôn.

tổng quan bé 39
Ưa nhìn dễ thương ok , sờ là tới chạm là dính !! Vòng eo vừa đủ ôm sờ tạo cảm giác sướng lắm kkk , Cặp đào căng bóng quá đã , độ săn vừa sài , sạch sẽ gọn ràng
Chấm bé 9/10
Tiếc một cái quên chụp dáng bé sau lưng cho ae nghía

• Like
Reactions: Tuấn 363
T

Tuấn 363

Cửu Phẩm
Reaction score
2
Ngay sau khi tan làm tự thưởng cho mình một buổi xả stress, khi qua ko quên Alo cái bên Ngọc Lan để được tư vấn dịch vụ và đặt vé trước . Đến nơi được 1 bạn trực sảnh dẫn lên tầng 2 vào quầy lễ tân để check thông tin đặt trước và mua vé . Vào phòng chờ được 1 bạn CSKH lại tư vấn và sắp sếp KTV theo yêu cầu . sau một hồi tham khảo tôi book b.é KTV 39 . b.é mới tại quán !!
Xog xuôi được bạn dẫn lên phòng , về csvc thì rộng rãi sạch xinh thiết kế theo chuẩn VUA ,phòng đầy đủ xông khô và ướt , bồn tắm ,v..v .

Thay đồ ra vào xông ướt trước , xông được tầm 5p rồi ra thì e nó đã ngồi ngoài chờ từ lúc nào ko hay ..b.é nhìn cực kỳ trẻ và teen ..Dáng b.é thon gọn và cân đối , khuôn mặt tươi cười rạng rỡ, chào hỏi với tôi lễ phép , đặc biệt là cặp loa to tròn xinh gì đâu 😆 !! b.é nhìn thấy tôi liền chạy lại lau mồ hôi xã giao vài câu xog kéo ra giường tâm sự phải nói b.é thuộc người nhỏ b.é khá lãng mạng và cách nói chuyện như một người tình , ai cần gu nhẹ nhàng tình cảm như người yêu thì b.é qua tuyệt , âu yếm nhau một hồi b.é dẫn ra bồn tắm rửa sạch sẽ thơm tho và có mơn trớn nhẹ nhàng trong bồn rất cuốn nha@@ kkk .

Massage khoẻ : massage phần đầu , đấm bóp mặt úp mặt ngữa tay đủ lực , làm đá nóng , v..v . Phần này b.é làm tốt

Massage mệt : b.é thoa dầu nuru ra body tui , hôn từ từ nhẹ nhàng trải khắp lên người , trườn bò chầm chậm lên người tui ,tay tui thì bận bịu tìm tòi hết cặp đào rồi chuyển xuống eo em rồi từ eo em di chuyển chầm chậm xuống bờ mông căng mọng, b.é làm việc rất nhiệt tình,cặp đào chà đi chà lại lên thằng nhỏ tui, tới nái lắm rồi nên tui kêu em chuyển qua thế 69 luôn, b.é làm 69 tới lắm các bác, canh tui húp sò b.é *** nhẹ rồi tăng dần tốc độ tui sướ** tê tái , tui sổ 1 màn pháo bông viên mãn sung sướ** sau 10p, nằm nghỉ ngơi sờ nốt cặp đào , nói chuyện với em tí rồi về luôn.

tổng quan b.é 39
Ưa nhìn dễ thương ok , sờ là tới chạm là dính !! Vòng eo vừa đủ ôm sờ tạo cảm giác sướ** lắm kkk , Cặp đào căng bóng quá đã , độ săn vừa sài , sạch sẽ gọn ràng
Chấm b.é 9/10
Tiếc một cái quên chụp dáng b.é sau lưng cho ae nghía
Đang tính chiều qua trải nghiệm bé 39 thì có bro review trước r . Thabks bro

K

KTV NGỌC LAN

Guest
Cảm ơn các anh trai đã tin tưởng sử dụng dịch vụ bên e ạ . Chúc các anh trai có một ngày chủ nhật tràn đầy năng lượngggggg !!!

O

Onggg bắppp

Ngũ Phẩm
Reaction score
0
N

Nhanguyene1990

Thường Dân
Reaction score
0
Ngay sau khi tan làm tự thưởng cho mình một buổi xả stress, khi qua ko quên Alo cái bên Ngọc Lan để được tư vấn dịch vụ và đặt vé trước . Đến nơi được 1 bạn trực sảnh dẫn lên tầng 2 vào quầy lễ tân để check thông tin đặt trước và mua vé . Vào phòng chờ được 1 bạn CSKH lại tư vấn và sắp sếp KTV theo yêu cầu . sau một hồi tham khảo tôi book bé KTV 39 . Bé mới tại quán !!
Xog xuôi được bạn dẫn lên phòng , về csvc thì rộng rãi sạch xinh thiết kế theo chuẩn VUA ,phòng đầy đủ xông khô và ướt , bồn tắm ,v..v .

Thay đồ ra vào xông ướt trước , xông được tầm 5p rồi ra thì e nó đã ngồi ngoài chờ từ lúc nào ko hay ..Bé nhìn cực kỳ trẻ và teen ..Dáng bé thon gọn và cân đối , khuôn mặt tươi cười rạng rỡ, chào hỏi với tôi lễ phép , đặc biệt là cặp loa to tròn xinh gì đâu 😆 !! Bé nhìn thấy tôi liền chạy lại lau mồ hôi xã giao vài câu xog kéo ra giường tâm sự phải nói bé thuộc người nhỏ bé khá lãng mạng và cách nói chuyện như một người tình , ai cần gu nhẹ nhàng tình cảm như người yêu thì bé qua tuyệt , âu yếm nhau một hồi bé dẫn ra bồn tắm rửa sạch sẽ thơm tho và có mơn trớn nhẹ nhàng trong bồn rất cuốn nha@@ kkk .

Massage khoẻ : massage phần đầu , đấm bóp mặt úp mặt ngữa tay đủ lực , làm đá nóng , v..v . Phần này bé làm tốt

Massage mệt : bé thoa dầu nuru ra body tui , hôn từ từ nhẹ nhàng trải khắp lên người , trườn bò chầm chậm lên người tui ,tay tui thì bận bịu tìm tòi hết cặp đào rồi chuyển xuống eo em rồi từ eo em di chuyển chầm chậm xuống bờ mông căng mọng, bé làm việc rất nhiệt tình,cặp đào chà đi chà lại lên thằng nhỏ tui, tới nái lắm rồi nên tui kêu em chuyển qua thế 69 luôn, bé làm 69 tới lắm các bác, canh tui húp sò bé *** nhẹ rồi tăng dần tốc độ tui sướng tê tái , tui sổ 1 màn pháo bông viên mãn sung sướng sau 10p, nằm nghỉ ngơi sờ nốt cặp đào , nói chuyện với em tí rồi về luôn.

tổng quan bé 39
Ưa nhìn dễ thương ok , sờ là tới chạm là dính !! Vòng eo vừa đủ ôm sờ tạo cảm giác sướng lắm kkk , Cặp đào căng bóng quá đã , độ săn vừa sài , sạch sẽ gọn ràng
Chấm bé 9/10
Tiếc một cái quên chụp dáng bé sau lưng cho ae nghía
Bé xinh lắm anh em

O

Onggg bắppp

Ngũ Phẩm
Reaction score
0
Bé tay nghề tốt

T

Tungchuakkk

Thường Dân