Gò Vấp Checker Tê tái với a16 tại Hera mà anh em cần biết

T

trùm massage 9

Cửu Phẩm
Reaction score
4
Cũng may mắn trúng đc code event mà hôm nay ngày cuối cùng nên tranh thủ xách tờ rym đến Hera. Sau 1h đồng hồ thì cũng đến nơi, vào check code, uống miếng nước, làm tô mì bò trứng trc vì đói quá để lấy sức chiến đấu với bé 16 .
Lên phòng ngồi xíu thôi tầm 20ph thì bé vào.
Đánh giá sơ bộ bé a16: face tròn tròn nhỏ dê thương, xinh hơn trong hình. V1 hệ cảm mềm bóp vừa tay, V2 gọn gàng tí lipid, V3 thì to xoa bóp bao đã, V4 căt tỉa gọn gàng, nhiều nước.
Tắm thì sau khi kì sạch sẽ , bé bắt đầu bj nhẹ (nói nhẹ chứ bé làm rất có tâm nhiệt tình- mặc dù tui đi vé thấp) bé đâỷ tui nằm ngửa ra bồn và đi lưỡi quét từ trên xuống dưới, rồi dưới lên trên, xong chuyển quá bánh bao kẹp xúc xích, chịu ko thấu nên bảo bé ra giường ko thôi out luôn trong bồn mất
Massa khoẻ cũng bài bản từ mass mặt đến vai lưng, rồi thêm cả dậm lưng
Massa mệt: bé thoa dầu lên lưng rồi trườn thái tới đâu phê tới đó kk, xong nằm ngửa lại bé dùng ngực trườn lên trườn xuống kèm theo tiếng rên rất sinh động làm tờ-rym nổi dậy ngay, thấy vậy bé bắt đầu rê lưỡi 2 bên đùi xong bất thình lình ngậm bj 1 cách mãnh liệt, miệng thì bj còn tay bé bắt đầu sờ 2 hòn trứng cút rồi quét xuống mông, phê thì thôi rồi. Riêng tui thích mấy bé chủ động, đặc biệt cô bé này, bé kéo tay tui bóp v* em rồi kéo tay tui xuống sờ mó con hào luôn còn bảo a cho ngón tay vào trong đi như thế em mới ra nước trời địu bé cũng dâm phết. Cầm cự đc 1 hồi thì cũng đành chào thua thế là out trong sung sướng.
Tắm rửa lại ngồi nghỉ ngơi uống nước, ôm bé tâm sự thì hết giờ đành về.. bé còn hốt mớ kẹo nhét vào túi của tui bảo a mang theo mà ăn .. kk ..thôi hẹn bé lần sau.
Tip = tíc

M

Mr Kenz

Bát Phẩm
Reaction score
427
nghe mùi pr nhiều quá

Top Bottom