Massage Vinh Tiên thăng hoa cùng 216 Vinh tiên 1

B

boygiahcm

Thường Dân
Reaction score
0
Cuối tuần qua gặp em 216 vinh tiên 1 văn cao, quá là sướng với em gái teen chuẩn gái mới lớn, em gái 216 làm cực phê, bài bản em phục vụ thì đỉnh của chóp đỉnh luôn.
Em 216 face khá hiền, kiểu girl ngoan ngoãn, nhìn rất dễ thương.
Cặp ngực tròn to vừa vặn, bóp êm tay, ti bé như hạt đậu chà trườn cực thích.
Eo hơi hướng múp máp nhẹ nhàng, ôm ấp sướng tê tay
Mông tròn, đầy đặn, bóp sướng tay tê tái
b*** sạch, xinh sắn, chuẩn hàng non, nước nôi tràn trề chuẩn phê.
Em phục vụ thì sướng khỏi tả, tuy là bé mới những service làm cực chuẩn, massage hết mình, bài sướng làm chuẩn tương đương các em hot.
Vô tắm tiên thôi mà em nhiệt tình chăm sóc từ trên xuống dưới, vừa mò mẫm mân mê rồi mút trụ ngay trong bồn, em khá ngoan nên thoải mái mò móc mân mê xe ti các thứ em cũng chìu hết.
Đến với massage thái thì em trườn bò nhiệt tình luôn, thoa dầu trơn trơn là em nằm lên người chà lướt sướng râm rang, body hơi múp nhẹ nên trườn là sướng phê. Bài bản không thiếu phần nào skill làm tốt.
Thư giãn thì đúng hệ em, miệt mài không ngừng nghỉ, cái đầu cia mà em mút muốn bằng cạn thì thôi. Nằm nghỉ giữa hiệp em vẫn không ngừng ôm ấp rồi kích thích đủ bài, thế là không bao lâu gòng mình làm thêm cái nữa, vẫn không quên 69 để húp trọn sò non mộng nước. Em chuẩn non, cực ngon nên làm phê là một lẽ, em còn ngon từ service tới body luôn mới phê. Ae ai chưa thì nên thử 216 mới này đi bảo đảm sướng.
SAU KHI THANH TOÁN CHUYỂN KHOẢN 1tr8 ( code giảm dc 20%) CHO CUỘC TÌNH MỸ MÃN, ĐƯỢC QUẢN LÝ MỜI THÊM 1 PHẦN MỲ, TRÁI CÂY MIỄN PHÍ . TAO QUAY VỀ VỚI CON VK GIÀ ĐÂY.

L

Lộc ca

Thường Dân
Reaction score
0
Mình đi bé này rồi. Bé mình dây nhưng dễ thương hết xảy

F

fâfâfà

Thường Dân
Reaction score
0
mình đi bé này rồi ngon nha ae