N

nhicacto

Thường Dân
Reaction score
2
lâu lắm rồi mới trốn được bà vợ đi massag vào lúc nữa đêm ae à,nghe mấy thằng em giới thiệu về Massage Ánh dương quá,nên hôm nay đi nhậu sẵn tiện trốn bà vợ ghé quá thử phát xem sao,đúng là đáng đồng tiền bát gạo luôn ae,mình thích nhất phong cách làm việc bên massag Ánh Dương này từ lễ tân đến phục vụ tiếp đón nhiệt tình đúng như vua luôn,vào gặp b.é thu ngân giới thiệu vé xong mình làm luôn cái vé Vip Ánh Dương đang vội trốn vợ nên ko ra uống trà xàm xí gì được nên kêu thằng e phục vụ đưa lên phòng luôn,cho nó 1 lít bảo nó kiếm cho con e mlem một xíu ông e bảo a cứ việc tận hưởng mọi thứ cứ để e lo nghe mà ấm cái lòng kkk vừa xông hơi xong ra thấy b.é ngồi ghế chờ sẵn rồi dáng người nhỏ con nhưng nhìn mặt dth baby lắm ae à 3 vòng của e thì cứ phải gọi là tuyệt vời luôn,ngồi nch bala bala xíu để xin zalo với số của e để lần sau ghé còn yc nữa chứ đúng ko ae,bala xíu cũng phải vào thẳng vấn đề luôn chứ trốn vợ đâu có thời gian ngồi lâu,vào tắm xíu là lên e bảo để e đấm bóp nhưng mình yc bỏ bước đó để về sớm ko vợ lại gọi nữa kkk,xong e mới lấy cặp zú của e chà khắp người mình,má nó ph.e tụt quần luôn ae à,xong thì e lật ngửa người mình lại mân mê con cu mình rồi thế là bắt đầu lếu lều bếu bếu nhau thôi ahihi,cái bờ môi trái tim của e cứ nhấp nhô làm mình không chịu nổi nên đành phải xả lũ luôn kkk tục vcl ae nhỉ đến đây thì con vợ nó gọi cmn luôn ae à nên ba chân bốn cẳng chạy về chỉ kịp nói với e hẹn gặp e một ngày gần nhất là rút binh liền...nổ với ae luôn là e nó số 160 nhé ae có đi thì vừa phải đừng phá hư hết hà.ng họ e nó để lần sau tôi còn trải nghiệm tiếp nhé, tôi mà giới thiệu thì chỉ có uy tín ae nào ko tin thì vào cứ thử yêu cầu rồi cảm nhận nhé nói nhiều mất hay... xin chào và hẹn gặp lại

Top Bottom