Review KTV Massage Ánh Dương TUYỆT VỜI SỐ 112, KHÔNG DỄ GÌ BỎ QUA

Giới thiệu ktv massage hot trong chi nhánh
T

trùm massage 9

Cửu Phẩm
Reaction score
4
Hồi chiều qua mới đi cơ sở ánh dương nhé mọi người, lặn lội đường xá xa xôi nhưng đổi lại check được một e khá ok tại đây. Bình thường mình hay đi số 36 nhé, bé này làm rất đỉnh ở đây nhưng chiều mình đi nghe bảo e nó đang nghỉ phép. Không cam chịu vác súng về không nên mình yêu cầu được chọn hình qua ipad. Đập ngay mắt là e gái số 112 xinh lung linh, thế là chọn luôn. Đợi 5p thì lên phòng. dúi cho thằng cu phục vụ ít tiền cà phê, mở cửa e nó đã chờ sẵn. Nhìn phát muốn ăn luôn e nó các ông ơi. người gì đâu trắng nõn, lại dễ thương lắm. Tóm lại là vếu to nhé, anh em nào thích ngực thì cứ chọn em nó thì không trật đi đâu được ( làm thái phê thôi rồi ). Em nó nói chuyện cũng duyên nữa, chủ động làm mọi thứ từ cởi đồ đến tắm rửa cho mình, đấm bóp tạm ổn vì là hàng mới nhé ( ae có check xin nhẹ tay ), nói chung đầy đủ các bài, giãn được gân cốt.
Làm tình thì miễn chê, cứ nhẹ nhàng mà kích thích vô cùng, khoái nhất màn trường ngực, đi tới đâu phê tới đó ( bóp hoài không chán). Phía dưới cắt tỉa gọn gàng, nước nôi đầy đủ. nói chung e nó làm mình sung sướng toàn thời gian, out trong tư thế tay bóp bưởi, tay móc cua.
Tạm chấm 8,5 điểm.
Anh em đi sau tiếp tục cho ý kiến nhé.

Top Bottom