Massage Sài Gòn Star Sự Nhiệt Tình Của Em 282 Làm Tôi Lưu Luyến

D

Danghung789

Thường Dân
Reaction score
0
1 ngày đáng nhớ nhất cùng 282

V

Vĩnh Đông

Thường Dân
Reaction score
0
Bé có chút e thẹn, ngại ngùng. Nhưng đến lúc đá trứng cút, súc bình xăng con thì bé bạo và điêu luyện lắm nha ae

M

Minh nguyễn van

Thường Dân
Reaction score
0
Alo kính thưa các ae đam mê bộ môn massage tôi xin rewer chút xíu nhé hôm nay tôi có đến massage bên saigon star thì gặp đc 1 em số 089 ấn tượng đối với tôi là e rất là xin xắn ae ạ cách pv thì khỏi phải chê rất tận tâm với nghề và nhiệt tình lắm ae ơi

H

Hùng tây

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này tay nghề okk lắm luôn

T

Toàn văn nguyễn

Thường Dân
Reaction score
0
Chuyện là hôm qua có tý men trong người thì đi xong hơi massage thì có ghé saigon star quận 3 thì đc mấy a quản lý sắp sếp 1 bé số 282 ấn tượng là e nó trẻ đẹp xin xắn lại nhiệt tình vui vẻ quan trọng là em nó làm sung sướng tận mây xanh ae nên ghé trãi nghiệm thử nhé

H

Hải minh đăng

Thường Dân
Reaction score
0
Bé 282 này mới hả ae

H

Hữu nguyện lê

Thường Dân
Reaction score
0
Chuyện là đêm xỉn quất cần câu thì có ghé saigon star quận3 để xông hơi cho khoẻ thì đc sếp cho 1 bé 282 em nó rất là điêu luyện ae ơi làm xong là tỉnh liền khuyên các ae nên ghé trãi nghiệm thử nhé

G

Giaquy234

Thường Dân
Reaction score
0
Quá tuyệt vời vừa xin lại còn dể thương nữa

H

Huy ơi

Thường Dân
Reaction score
0
Bé nay ngây thơ dth lắm

H

Hùng van nguyễn

Thường Dân
Reaction score
0
Chuyện là hôm qua có đi tiếp khách thì đc mấy a bạn giới thiệu 1 chỗ massage xông hơi ở saigon star quận3 thì đc mấy a quản lý sếp cho 1 bé 282 ta nơi e nó dễ thương hết nước chấm mà còn lại ân cần chăm sóc tôi như người yêu còn cách pv thì ko chê vào đâu dc từ kỹ năng đường lưỡi tới miệng đều hoàn hảo làm tới đâu sung sướng tới đó khuyên các a là nên ghé thử 1 lần nhé

P

Phong lê huỳnh

Thường Dân
Reaction score
0
Xin giới thiệu tới ae 1 nơi ăn chơi rất là vui luôn ở saigon star quận 3 mình đã đến lần thứ n rồi và cũng có quen bé 282 trẻ đẹp và dễ thương chinh chu từ cách nc tới cách pv và quan trọng là e nó làm tình rất là sung sướng nên mình là khách mói ở đây các ae có ghé trãi nghiệm thử thì gọi e nó nhe

H

Hoàng Hảo 69

Thường Dân
Reaction score
0
Mình vừa được ông anh giới thiệu cho 1 chỗ massage ở quận3 saigon star có bé 282 pv rất là nhiệt tình lại còn trẻ đẹp nữa nói chung là rất vip các ông ơi khuyên các ông nên ghé trãi nghiệm 1 lần nhé
Bé này thư giản rất tốt nhe . Tui trải nghiệm thử rồi ưng lắm

H

Hồng Phát..

Thường Dân
Reaction score
0
Nét mặt xinh tươi và vóc dáng quyến rủ. Em 282 làm tui đê mê đến giây phút cuối cùng

Top Bottom